Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

business proposal

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by QUALIFIED, Aug 30, 2012.

  1. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    wana JF
    nina business proposal nahitaji capital render na business consern haihitaji capital kubwa sana return baada ya miezi 8 na riba ya asilimia 5
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kama uwezo wako umeishia kwenye hii post usitegemee kuna mtu atainvest pesa zake kwenye hiyo biashara...
     
  3. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    If you have time to waste don't waste it here
     
  4. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duuu...Mkuu we ni wa wapi hujui hata kujielezea yaani hapo ndio umemalizaaaa...kwa akili yako, Unasafari ndefu Jipange!! Kwa kifupi hujaeleweka na hamna Mtu wa kupoteza pesa yake kwa kitu kisichokuwa kwny line\kisichokuwa na faida. Jipange kama kweli unania ya kusaidiwa na uwe na maelezo ya kutosha, Jifunze kufikiri nakupata ushauri kwanza kabla ya kuweka chochote humu Jf. Ni hayo tu, Fanyia kazi, Ushauri wa bureeee...huo.
     
  5. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mijitu mingine kweli kujieleza ni zero kabisa!!!! mtu kama huyu utamsaidia kweli???? halafu ndio eti tunaingia kwenye soko la EAST AFRIKA!!!!!
     
  6. chash

    chash JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anatuchora tu. Huyu ni 'JF seniour expert member' anafahamu kila kitu na nickname yake ni 'QUALIFIED'. Utamwambia nini kipya?
     
  7. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utani hadi kwenye jukwaa la uchumi, EA wabongo bado sana!
     
  8. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mkuu nimekusoma
     
  9. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    nimejipanga sana mkuu ila busness is nat politics
     
  10. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    unajua nini kuhusu neno 'KUJIELEZA' Buggy
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mkuu si utani bali kupost plan widely in social is like buyying online while your nat sur of purchase your good
     
  12. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapa unamaanisha nini? kiingilishi kinanipiga chenga lakini hapa chini naona lugha uliyoitumia ina utata kidogo.........itakuwaje kwenye hiyo proposal yako?
     
  13. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    namaana mtoa mtaji na mmiliki biashara ndo watajadiliana kiundan kuhusu proposal husika na si kueka kila kitu adharan ndo kutasaidia mkuu
     
Loading...