Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Business plan za aina zote zinapatikana ukifungua hii post

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by C.T.U, Oct 10, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    http://www.bplans.com/sample_business_plans.php


    UNAWEZA TAFUTA BUSINESS PLAN UITAKAYO THEN UKA EDIT NI MOJA YA NJIA YA WEWE KUANDIKA BUSINESS PLAN
    THEN BAADAYA HAPO UNAENDA NA IDEA YAKO KWA WATAALAMU WA BIASHARA WA HAPO KARIBU NA ENEO ULILOKO THEN UNAWAPA WANAIANGALIA KAMA INAHITAJI KUREKEBISHWA AU HAIITAJI KUREKEBISHWA WANATOA IDEA ZAO KABLA YA KWENDA BENKI AU KWA INVESTOR

    ILA KAMA UNAJIAMINI WAWEZA KWENDA BANKI MOJA KWA MOJA AU KWA INVESTORS

    SABABU ILIYONIFANYA NITOE HII KITU NI KUWA WATU WENGI WALIKUWA WANAPATA SHIDA JINSI YA KUANDIKA BUSINESS PLAN NA WATU WENGINE WAKAWA WANAPATA ADVANTAGE HAPO MTU ANAKWAMBIA YEYE NI MWANDISHI WA BUSINESS PLAN ILA UKIMPA IDEA YAKO ANAKUJA HAPA ANA DOWNLOAD NA KU EDIT THEN ANAKU CHARGE PESA KIBAO WAKATI NI KAZI AMBAYO HATA WEWE UNAWEZA KUIFANYA
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hahah...usipende shortcut
     
  3. abdulrahim

    abdulrahim JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    hahahah.....sasa mbona utakuwa hujamsaidia?
     
  4. k

    kukile Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Umenikuna and you have come timely. Nilikuwa nahangaika namna ys kutengeneza. Sasa ngoja nichague ninayoitaka
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    shortcut gani mkuu wakati mwisho wa siku unampelekea mtaalamu wa biasharaanaiangalia kamaiko okay anaiacha kama ina mapungufu anaiongezea na kuirekebisha??
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Haina shida
     
  7. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    mkuu kwanini?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kisela utakuwa umepunguza cost lakini wa bongo walivyonadharau sijui..
     
  9. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Dharau ipi mkuu?
     
  10. s

    soon Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks bro
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    poa mkuu ngoja tuipitie tuone ikoje
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    thenkyu mkuu,

    desa la ukweli !
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha!
    Wanacopy na ku past au sio!
     
  14. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,211
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    MKUU, uko sahihi, lakini hata kama watadownload sample business plan, still ni kazi inayo hitaji atleast mwanga wa kutosha kuifanya your REAL BUSINESS PLAN, ndio maana kuna bankable/fundable business plan na zingine hata ukopi vipi You cant. So kwa wale wenye uelewa kama mimi kuhusu BP write-ups huwa nikipata sample kama hiyo ni kama nyenzo, k\lakini lazima nitulie vizuri katika kuandika hiyo BP COZ MWISHO WA SIKU unaweza kuhitajika kuidefend au kupresent mbele ya wadau husika. NAPENDEKEZA KAMA HUNA UJUZI WALA UZOEFU WA KUANDIKA BP, KUDOWNLOAD SI KUFANIKIWA KUWA NA WINNING BP!! Consultants wapo kwa ajili hiyo, tusibeze kwamba wanadownload tu, brother ni kazi kuandika, coz mwisho wa siku hakuna consultant atakeyetaka kazi ya mteja wake ifeli kutokana na kuchemsha kuiandika. This is my experience on writing. Afterall Business ideas hazifanani, kila moja yaweza kuwa na details zake kutokana na setting yake, type of business, location, competitors analysis, SWOT analysis etc.
    Ni hayo tu mkuu!
     
Loading...