Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Business Partner

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Antlog, Feb 15, 2011.

  1. A

    Antlog Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi!
    Natafuta business partner, mwenye uzoefu na mambo ya madini. kama unao please pm me then tutaongea zaidi
     
  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ant log unadhani nani mjinga wa hivyo ingali unatafuta mtu mwenye ngawira umtumie vijana wa kazi???
     
  3. A

    Antlog Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What do you mean? So means akinipm nitamtumia vijana wa kazi. That is very poor thought of you
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sijui lolote kwenye hiyo kitu
     
  5. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwenye uzoefu wa kuchimba au wa kuuza??
     
  6. A

    Antlog Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuchimba coz tuna shamba linayo madini ila sisi hatuna uzoefu kwa kweli. So tunahitaji mtu wa kuwa naye partneship tuchimbe
     
  7. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hayo madini ni mali ya serikali sio ya kwako hata kama yapo ndani ya eneo lako

    Hiyo ndo sheria ya Ardhi ya Tanzania
     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    madini ya aina gani,weka wazi ,utaweza kuletewa mtu,pia highlight location ya eneo.
    Je utaweza kudeal na wachina?
     
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Sema ni madini gani
     
  10. t

    tonyk2 Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    just let me know what kind and if got Licenses for your plots. Location matters most, got all bunch of guys out there would love to invest but not in every MADINI!!
     
  11. m

    majiyashingo Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema aina gani wapi mimi ninae mtu kesho tutafanya documentation ndani za masaa kila kitu kitakuwa fresh
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mshamtisha tayari!
     
  13. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyu ana ardhi siyo madini, nani kafanya utafiti na kujua kwamba kuna madini hapo? na nani kathibitisha, fanya kwanza utafiti na njoo na physical documentation zinazothibitisha kuwa kuna madini, usiwe umeona udongo unaomeremeta ukasema kuna madini.
     
Loading...