Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Business mathematics, statistics and managerial economics teacher is available for evening hours

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by hiakaman, Sep 26, 2011.

  1. h

    hiakaman Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wana JF,
    Kwa wamiliki wa colleges zenye masomo ya jioni,

    please naomba part time ya jioni hasa kwa masomo ya hapo juu,

    tuwasiliane kupitia

    0714767040
    0756 901637
    Nipo dar es salaam

    Pamoja tunajenga maisha
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    tution je?
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    wewe ni me au ke?
     
  4. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Watu kama wewe ni muhimu sana,kwa sababu ya upungufu wa instructors katika colleges zetu nyingi. Ila ningekushauri kutokuishia kujitangaza hapa tu. Bali pia uende katika colleges mbalimbali zilizo karibu nawe na uwaone wahusika.
     
  5. h

    hiakaman Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kunitajia hizo colleges?

    Thank you sana
     
  6. h

    hiakaman Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kunitajia hizo colleges?<BR><BR>Thank you sana<BR>
     
  7. h

    hiakaman Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwanaume?
     
  8. h

    hiakaman Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio tution my dear,
     
  9. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Drop "my dear"
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Cv yako plz!!
     
  11. h

    hiakaman Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapi nipleke CV? POST EMAIL
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,993
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nenda kwa paul mwl maarufu wa CPA review classes pale Zoom college magomeni akupe classes za NBAA Module A & B.lakini lazima uwe fiti kule hakuna longolongo maana time ni fupi na silabasi ni kubwa sana na wanafunzi wanataka umalize silabus ili waweze kusit for professional exams.jaribu pia kwenda pale NBAA ujue tution provider ili uombe.review wanafunzi wakikupenda utatengeneza pesa nzuri huku hubanwi na humo humo utapata wanafunzi wa OUT.kama upo shallow utajikuta peke yako darasani maana watu hawana tym ya kusubiri while wewe si mtungaji wa mitihani.ukiona vp kaombe rasmi vyuoni uchaguzi ni wako mkuu,kila lakheri.
     
  13. h

    hiakaman Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Many thanks mkuu
     
  14. f

    flexyps Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kingine bro weka walau qualification zako ili pale ambapo fursa zinatokea inakuwa rahisi kujua kuwa ure the right person na pia kwa nini umependa part time y not full time?
     
Loading...