Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Business Linkages - Partner's wanahitajika

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Annina, Apr 11, 2011.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salaam wapendwa, kwa muda mrefu nimekuwa na wazo la kuanzisha business linkages kutokana na uhitaji wa wafanyabiashara wetu. Natafuta mtu mwenye utayari wa kufanya kazi hii.


    Asante
    Annina
     
  2. m

    maswitule JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Poa, ni business gani hiyo? fafanua kidogo ili tujue kama inatufaa au la, na pia tunaweza kukupatia watu tunaowafahamu
     
  3. t

    tinya Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    thank you.
     
  4. l

    lauti Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Okey,could I be among of those people?
     
Loading...