Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Business deal

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nyendo, Jan 6, 2012.

  1. n

    nyendo Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wanajamvi badala ya kusaga viatu kutafuta vibarua tupo hapa Ngara tumeamua kujiajili katika sekta ya viwanda vidogo kama wajasiliamali tunaomba kama kuna mtu anaweza kutusupply fats ( mafuta ya mawese) hapa Ngara kagera tuwasiliane tupo katika biashara ya saponification. Kwa wenzetu waliopo kigoma wanaweza kutusupply kwa uzuri zaidi.Only serious people can contact us on 0753 766486.
    Nawasilisha wakuu.
     
  2. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Unahitaji hayo mafuta kiasi gani na je ntakusupply kwa muda gani? Km hapa utaona wanga wengi twenzetu pm au nicheck kwa mkisusi@gmail.com
     
  3. n

    nyendo Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu uliyetaka details nimeku pm kwa mail ulonipa
    asante
     
  4. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nimekusoma boss, ntakutumia details zote.
     
Loading...