Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Business consultation bongo imekaaje?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Paul S.S, Jan 3, 2011.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Wadau maranyingi sana watu wengi tuna idea nzuri za kuanzisha biashara, na hata ukiangalia jukwaa hili utaona wengi wanauliza kushauriwa kuhusu kuanzisha biashara mbali mbali.
    Na ukiangalia kiundani utakuta wengi wao ni waajiriwa hivyo hawana utaalamu wala muda kufuatilia kufanya research kuhusu idea zao za biashara.
    Kwa wenzetu walioendelea sana kazi hii hufanywa na business consultant ambaye unamlipa kwa kukushauri biashara ya kufanya na pengine kukusimamia kutokana na mlivyokubaliana.
    Naamini na bongo hawa maconsultant wapo, lakini je mtu kama mimi mwenye mtaji kama m15 ntaweza kumudu gharama zao, au pengine ni sisi tu tunaogopa kuwaona pengine gharama zao si kama tunavyo fikiria.

    Mwenye ujuzi na ufahamu na hili hebu tuelimisheni maana naamini wapo wanaofanyakazi huko au waliowahi kuwaona.
    Nawasilisha
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kuna mmoja yupo pale Nyumba ya sanaa...jaribu kupita uwasiliane nae umsikie!!
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Noted, thanx.
    ushauri zaidi wadau
     
  4. M

    Mayu JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sina hakika lakini nasikia zipo na zinashauri makampuni makubwa tu makubwa tu
     
Loading...