Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Business card ya Massage Clinic

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by laussane, Jul 29, 2011.

  1. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya Ijumaa wana JF, naomba tujuzane, ukikuta wallet ya Mr ina business card ya massage clinic wakati haujamsikia ata sikumoja km alienda massage inakuwa imekaa vp hii? na vp ukiikuta katk handbag ya wife na mr hujaambiwa hata siku moya kama mama anapitaga massage clinic imekaa vp hii? Naomba tujuzane wajameni
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii Thread haina Tija kwa masilahi ya Taifa

    Please unaweza kufuta hii thread??
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ugomvi mkubwa sana!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mimi nna bussiness card ya kampuni ya vufaa vya bakery....
    na sina mpango kufungua bakery
    nina bussiness card ya ofisa wa benki ya banco acb na sina mpango wa kufungua akaunti hapo
    umeelewa????????/
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Please unaweza kusepa ukaacha wanaohusika tu?
     
  6. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JeyKey kama uko main road sio lazima uangalie kushoto na kulia unaweza ukaendesha straight ilimradi usipitilize
     
  7. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkulu umesomeka vema kabisa! Ijumaa kareem
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    pole kwa kujiumiza roho, hiyo sidhani kama ina maana yoyote chafu,
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tuambie kwanza wewe ungefanyeje, tutapata wazo ukianza wewe.
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    labda alikutan na mtu mwenye hiyo cliniq akampa unajua biashara matangazo eee
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    halafu mkuu inaonekana dizaini yamemkuta vile..
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    mkuu jeykey hivi hili ni jukwaa gani vile...
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    anatafuta techniqs za kwenda kupambana na msela wake, anataka tumjaze hasira wakachefuane.
     
  14. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    akienda si atakwambia? Hiyo kadi kapewa tu, tena labda ina komplimentari yake na waif. Tulia upewe suprise, sio kila kitu usichoambiwa kina hila
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama unaishi Dar mimi massage parlour karibu zote nimeenda kuna za kistaarabu na kuna za kihuni,nitajie jina tu nitakwambia kama uwe na amani au uanze kuchunga mzigo wako.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mkuu uporoto hebu nitajie hizo za kihuni na bei zake..lol
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! sio hadharani mkuu tutaharibu biashara ya watu ni-pm nikutumie mpaka majina ya wahudumu wakare lol!
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Business Card sio Risiti....
    Mimi nina Business Card ya Bill Gates hapa.., ingawa sijawahi kukutana nae na wala situmii products zake
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapana mkuu Laussane kama kakuta Business card ya massage parlour flani saba zinazo ongoza kwa mambo yanayoambatana na massage kwakweli inabidi awe na wasiwasi totoz zingine zipo pale KUTUHUJUMU.
     
  20. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh hii, haina kichwa wala miguu huyu great thinker nadhani ame over sight.
     
Loading...