Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busha linaniua jamani naomba msaada!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Pdidy, Oct 19, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Busha Lenye Kilo 45 Lamtesa.. Aomba Msaada[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #e1e1e1"]
    [TD]
    [​IMG]
    Wesley Warren Jr[/TD]
    [TD]Wednesday, October 19, 2011 4:22 AM
    Mwanaume mmoja wa nchini Marekani ana busha lenye uzito wa kilo 45, busha hilo linamtesa sana kiasi cha kushindwa kutembea na hata kwenda chooni.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Wesley Warren Jr anateseka sana kutokana na busha linalomnyima raha na kumfanya ashindwe kuendelea na maisha yake ya kawaida.

    Wesley ameanzisha kampuni ya kuchangisha watu pesa ili aweze kupata dola milioni moja ambazo ameambiwa azipeleke hospitali kwaajili ya gharama za operesheni ya kuliondoa busha hilo.

    Wesley anasumbuliwa na ugonjwa unaoitwa scrotal elephantiasis. Busha lake ni kubwa sana lenye uzito wa kilo 45 kiasi cha kumfanya ashindwe kutembea na kupata tabu kwenda haja.

    "Ni vigumu sana kutembea, kutwa nashindwa ndani", alisema Wesley.

    Wesley mwenye umri wa miaka 47, anasema kuwa ingawa baadhi ya watu wanamcheka kutokana na hali yake, hajakata tamaa na aliamua kujitokeza kwenye vipindi vya televisheni na redio kuelezea hali yake ili kuomba msaada wa kuchangisha fedha za operesheni yake.

    Hali aliyo nayo Wesley ni nadra sana kuiona kwenye nchi ambazo si za Tropiki zaidi ya Afrika na Asia, ambako ugonjwa huo husababishwa na maambukizi yanayosambazwa na mbu.

    Wesley anasema kuwa hajawahi kusafiri kwenye nchi za tropiki na anaamini kuwa hali aliyo nayo inasababishwa na tukio lililotokea mwaka 2008 wakati alipozibana korodani zake katikati ya miguu yake wakati alipokuwa akijigeuza kitandani.

    Wesley aliongeza kuwa siku iliyofuatia korodani zake zilivimba na kufikia ukubwa sawa na mpira wa soka.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     

    Attached Files:

  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Hilo ni busha au ni mtindo fulani wa kuvaa suruali kiroba??? Nevertheless, kama kweli ana busha aka shipa basi aje Tanzania, aende kule Rufiji kewenye mradi wa NIMR wa matende na mabusha atatibiwa, na tutakuwa tumekuza utalii.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nimeona video yake nimeshangaa hasa maana wanasema virusi vinavyosababisha busha kikawaida havijaonekana mwilini mwake!
     
  4. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dah wakuu kama tikiti maji!
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh! hii balaa.., pole zake sana
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyo hajafunga maboga kweli hapo.
     
  7. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna msemao unasema hujafa hujaumbika ndio hayo !!!pole wesley
     
  8. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ,...duh,angekuwa pwani wanawake wangeuana bila shaka
     
  9. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ni ugonjwa mwingine tofauti na mabusha tuliyoyazoea huku pwani yetu.
    Tumwombee mungu amsaidie kuondokana na mateso hayo.
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimejikuta nacheka baada ya kutizama picha ya huyu jamaa.. Dah mzigo mzito hadi jamaa ameuweka kwenye stuli ilikupata sapoti...

    Kweli jamaa anateseka sana na huo uvimbe maana chakula cha usiku hakiliki tena, kwa kweli anahitaji msaada...

    Pdidy, nikihitaji kumchangia huyu jamaa nitumie njia ipi? Au una Mpesa yake?
     
Loading...