Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bush na JK katika picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Dec 1, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Rais Jakaya Kikwete akipongezwa leo na Rais Mstaafu wa Marekani Mh George W. Bush



    [​IMG]


    Rais Jakaya Kikwete akipongezwa leo na Rais Mstaafu wa Marekani Mh George W. Bush kwa sera nzuri za serikali yake kuhusu huduma za afya nchini hasa hasa juhudi zinazofanyika kudhibiti malaria, ukimwi na saratani Ikulu jijini Dar es salaam leo.Je ukiangalia mikono yao nani kadhalau mwenzake?MIA
     
  2. boss80

    boss80 Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna mtu aliwahikusema kusema kuwa huyu jamaa ana kichwa cha nazi, ni sahihi kabisa. Dharau za namna hii ndo Nyerere alizikataa kama cjasahu aliwahi kusalimia Malkia wa UK kwa kutumia kifimbo chake baada ya Malkia kumsalimia akiwa kava gloves. Huyu kweli hamnazo kABISAAAAAAA.
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    aibu sana
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    DAUDI KAMERUUUUN:eyebrows:
     
  5. Fund

    Fund Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo wanagonga au wanasalimiana ?maana unaweza kusema kitu aluu kumbe walikuwa wanagonga tuh
     
  6. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu Bush hii mara ya pili sasa anatimba Tz vip alikuja kufatilia mali zake nini kule Kigamboni mana hawa watu hawaji bure hapa tunaibiwa bila kutaka:spy::A S embarassed::lol::A S-coffee:
     
  7. DGMCHILO

    DGMCHILO Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa raha zao
    tumekwisha
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Tumeumia................
     
  9. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    realy a hard nut to crack!
     
  10. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ya kigamboni siyajui, ila kuna kafununu ka mambo ya madini mikoa ya kati. Niliwahi kupewaga DVD fulani hivi ya investigative journalist fulani anaefuatilia biashara za familia hii, akaitaja na Tanzania pia.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mapenzi full shangwe
     
  12. DGMCHILO

    DGMCHILO Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ningekuwa mimi
    ningempa mkono wa kushoto pia
    tunapowakilishwa na rais mzito wa kung'amua mambo
    (NI HATARI)
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni dharau kubwa sana lakini mkweree hakuelewa kuwa anadharauliwa!!
     
Loading...