Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busara zisizochuja

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Oct 22, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Fikiria udhaifu wa mwafrika.mwenyezi mungua anakupa kila kitu ardhi nzuri, maji mengi ,maziwa ,mito ,bahari,miti/misitu,wanyama pori na wafugwao ,milima ,mabonde,madini,mafuta ,gesi,samaki na bado badala yakitumie kukuza uchumi uaviuza /gawa kwa watu wageni,baadaye unawafuata na kuombaomba misaada,na wakikupa wewe unawapa rasilimali ambazo umeshindwa kuzimiliki.hivi kweli tutafika
     
  3. driller

    driller JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mimi siamini kua watu weusi hatuna uwezo wa kujiongoza..! ila ni kwamba hatuwataki watu wenye uwezo wa kuongoza..! tunapenda kukumbatia wezi na hatutaki kua makini kwenye mambo makini na kuweka watu ambao tunajua na tuna uhakika na uadilifu wao kwenye mambo muhimu..! tuna kumbatia wezi na kuwafanya wawe marafiki eti... eti kwasababu wataficha maovu yetu(viongozi)...! hili ni jinamizi na ni kirusi kitakachokula nchi yetu milele zote kama hatutakuja kua macho na kutoa hawa wanaokula mali za uma..! sio kwamba hatuwajui watu waadilifu..! wanajulikana ila hawapendwi..! thanks.
     
  4. M

    Mea2 Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wengine tutakwenda na hatutakumbukwa kama huyu mzeeeeeeeeeeee
     
  5. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Waovu wamekuwa wengi kuliko waadilifu; kila mwadillifu akisimamia haki, hii mijizi inaona ni hatari kwa mfumo wao wa wivi!
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kumbe, huyu Mkuu alikuwa Mtume!!!!! Nambatiza Utume.
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    daima tutakukumbuka
     
  8. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    African Philosopher!
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    The man was a visionary; remember he said this in 1958 even before the country got its flag independence!!
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Thanks for noticing the year,Halafu kuna wapuuzi ambao leo wanadiriki kumtoa kasoro huyu mwalimu wakati hawamkaribii hata robo yake.He was a gift which will never happen to appear again in our life time,may him rest in Eternal Peace..
     
Loading...