Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busara za MIZENGO PINDA ziko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mark Francis, Feb 19, 2011.

  1. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya kulidanganya bunge kuhusu mauaji ya Arusha na kugundua kuwa kweli hakuwa sahihi (Kutokana na Spika kutokumhoji tena Mh.Lema), nilitegemea Waziri Mkuu angetumia fursa ya kuhairisha bunge, pamoja na mambo mengine kwa kuwaomba radhi watanzania kwa matamshi yake ambayo hayakuwa ya kweli.... Baada ya kutafakari tokea jana, nimegundua kuwa PINDA hana busara na hana uchungu kabisa na raia wa nchi hii!?

    Huu ni mtazamu wangu, nyie mnalionaje?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    tena ilikuwa kazi rahisi tu...
    angesema jamani mimi kama PM nina wasaidizi na watendaji waliopo chini yangu na ndio hunipa taarifa zote ninazopaswa kuzitoa hadharani kama tamko la serikali,lakini nashukuru kama kumekuwa na taarifa za ziada ambazo ofisi yangu haina tutazipokea kuzihakiki na kuwajulisha...
    sasa kachunaa tu na yule mama hana lolote zaidi ya jazba...hivi kwanini hki kikundi cha watu 200 kitusumbue kila siku? mapinduzi ni muhimu!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mpaka akajadiliane na mafisadi cha kujibu, maana wakijichanganya tu inakula kwao mazima, kuna mwanajamvi mmoja aliwahi kuelezea kwanini Serikali ya CCM hawezi hata kufuta kesi hii, kwanza mara baada ya kufuta CDM wata fungua kesi ya madai, walio uawawa na kujeruhiwa watafungua kesi, kisiasa itawamaliza kabisa huku CDM ikipanda chart, kuna siri kubwa kung'ang'ania manispaa ya Arusha kuwa kabidhi manispaa CCM itaumbuka vibaya....kimsingi swala la Arusha siyo jepesi kama wengi tunavyoliona..
     
  4. k

    kibohehe Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <p>
    </p>kwa taarifa yako na wengine arusha ni kitega uchumi cha mafisadi wa daraja la pili ambao ndio wabaya zaidi na hawako tayari kuipa cdm nafasi miaka kumi manicipal haijawahi kufanya chote miundo mbinu mibovu ooooooo
    <p>&nbsp;</p>
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani mwacheni mtt wa mkulima acje kuanza kulia bure mnajua machozi yake yapo karibu
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Aliahirisha Bunge bila kujiandaa maana kazi za siku mbili Alhamisi na Ijumaa zilizokuwa kwenye ratiba hazikufanyika
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Yule Pinda mesahau kazi yake alipokuwa ikulu??
    Alikuwa pia chinjachinja mzuri mno, ndio maana kanyauka kwakuwa na roho ngumu......anajua kachemsha lakini ataendelea kuugulia ndani kwandani......Hiyo ndiyo taabu ya kufanya kazi kwa mazoea..
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa hili hakuwa na BUSARA wala HEKIMA,
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Unategemea serikali iseme ikiri kwa wananchi kuwa imekosea? Lakini mwisho wa yote wataumbuka kama hosni mubarak.wanachi wakichoka hali huwa mbaya sana.
     
  10. U

    Uswe JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata mi najiuliza hivi kila siku, hawa jamaa wachache sana lakini ndo wanaharibu nchi yetu kwa ufisadi kila kukicha na mbele ya macho yetu, kwani wao ni kina nani hadi tuwaachia hivi? inauma sana!
     
Loading...