Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busara za Mbowe zaonekana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Apr 7, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kwa mara nyingine tena busara imetumika baada ya kutumia maneno ya kuwatuliza wanachama wa Chadema.

    "Mahakama si mtu mmoja bado tuna majaji wengine wenye uelewa, tutakwenda huko kudai haki".

    "Vijana tulieni tusionekane chama cha vurugu acheni wao waanzishe vurugu, lakini tuwe tayari kwa vurugu..dah!"

    Hizi ni busara za hali ya juu tukubali tusikubali kama si kutuliza hasira kwa busara saa hizi tungekuwa tunasema mengine.

    Kama serikali, Usalama wa Taifa, Polisi haioni umuhimu wa mtu huyu basi haitapata mwingine.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    come again.
    An appeal?
     
  3. T

    The Big G Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Mbowe is great leader
     
  4. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 638
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    yap appeal ni cheap zaidi, ikishindikana ndio kwenda kwenye uchaguzi. Kama ni kweli wali weza ku influence mahakama basi tume ndio rahisi zaidi. Jambo lingine watanzania tukumbuke ukiacha hii hukumu hv itajenga precedence hivyo bora itenguliwe kama judge alikosea.
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh.F.Mbowe nakuamini na kukuheshimu sana
     
  6. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kuna mwanasheria anisaidie kuwa endapo umekata rufaa court of appeal gharama za kesi ya mahakama kuu anatakiwa kuzilipa?
     
  7. M

    Mbinga Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tuungane, ukombozi unakuja!
     
  8. ZigiZaga

    ZigiZaga JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    nisaidien,je wakati rufaa inasikilizwa ,lema ataendelea na ubunge?
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Iwapo maamuzi ya mahakama kuu yatatenguliwa na ya rufaa ndio anaweza kuendelea na ubunge
     
  10. M

    Matumba Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhan ndo lamuhim zaid kukata rufaa badala ya kurudia uchaguzi saivi.
     
  11. k

    kitero JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda mbowe nimemkubali,dah ile si kisomo bali ni hekima na kipaji cha kuzaliwa.nimemsikiliza tangia mwanzo mpaka mwisho.lait mikoa yote ingekuwa kama Arusha,na akasema tunahitaji kuwa na makamanda lindi,mtwara,tanga,dodoma monduli na simanjiro.wanaenda kukata rufaa j4.all the best wawakilishi wa watz
     
  12. M

    Miimo Senior Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hekima na busara ni jambo muhimu sana kwa kiongozi anae hubiri haki. Great Mbowe
     
  13. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpaka nimetoa machozi
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nnakubali 100% uamuzi huu ni bora zaidi sababu zipo nyingi sana .....
     
  15. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,872
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Hapa ndo muhimu zaidi. Haki haichelewi! Kukata rufaa ni kitu chema ili kuonesha na kunyosha ukweli wa jambo! Mie hili naliunga mkono!
     
  16. m

    mkatangara Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nakala ya hii hukumu inaweza iktawekwa jamvini tuisome?
     
  17. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hichi chama
    kweli kina wasomi
    waliobobea!Nawa
    pa bg up kwa
    maamuzi haya.
    Lakini je mahaka
    ma zetu hazitachu
    kua muda mrefu
    kutoa hukumu?
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    rwakibalila (or whatever you are called) shame on you! Na kwa siku zako zote zilizobaki kwa maisha yako utakuwa unakikimbia kivuli chako mwenyewe!
     
  19. y

    yaya JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, nami binafsi nakubaliana na uamuzi huo. Yaonekana japo sina uhakika, CDM licha ya kujua kwamba wana asilimia kubwa za kushinda uchaguzi mdogo wa jimbo la Arusha mjini iwapo utaitishwa.
    Lakini kwao kulinda kodi za wa-Tz kwa matumizi yaliyo muhimu zaidi ni kipaumbele. Kwamba uchaguzi mdogo liwe ni suluhisho la mwisho kabisa iwapo rufani itashindwa.
    Hongera sana CDM, iwapo hivyo ndivyo.
     
  20. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kabla ya rufaa kuanza Lema anakuwa bado mbunge au jimbo liko wazi
     
Loading...