Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busara za kiti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyenyere, Jul 22, 2012.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba mnitoe tongotongo. Ni mara nyingi huwa namsikia spika akizungumzia busara za kiti wakati wa maamuzi ya mambo muhimu. Nachotaka kufahamu ni kama kanuni zinaruhusu spika kuamua vile anavyoona nivema ama la.
     
Loading...