Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busara za Julius Mtatiro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Oct 21, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    NAJIVUNIA UTANZANIA WANGU, SIYO UKRISTO WANGU.

    Mimi ni mkristo, niliyezaliwa Tanzania. Najivunia sana utanzania wangu kuliko ukristo wangu.

    Naamini kuwa watoto na wajukuu wangu na vizazi vijavyo, vinapaswa kuikuta Tanzania salama, yenye amani na inayoishika.
    ...
    Ukristo wangu hauwezi kunifanya niiharibu nchi yangu.

    Mimi binafsi, naweza kuifia nchi yangu.

    Dini yangu haina mungu bora kuliko dini zingine, nawajibika kuamini kuwa, kila dini ya kweli inamuamini mungu wa kweli, Mungu hajatutuma tuue, tutese, tuchome MOTO, tunyanyase n.k ..... Hizi zote ni dhambi juu ya dhambi.

    Wanaoua na kutesa kwa jina la mungu wanamkosea sana.

    KIPAUMBELE KIWE TANZANIA YETU, SIYO DINI ZETU - HII NI KWA SABABU TANZANIA KAMA TANZANIA HAINA DINI. ANAYEJUA OFFICIAL RELIGION YA NCHI HII ATUELEZE HAPA.

    Source:toka kwenye ukurasa wake(Julius Mtatiro) wa facebook.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mtatiro yupo njia panda hasa kutokana na ukweli ya kwamba ili asimikwe kuwa katibu mkuu wa cuf ni lazima abadilishe dini
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Makupa hatujawahi kukubaliana Jambo lakini kwa hili nakuunga mkono asilimia 100
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Nashukuru kwa kuliona hilo kwani tangu nianze kumsikiiliza huyu bwana Mtatiro nimekuwa si mwelewi matamshi yake, labda ameona kwa hili ndiyo sehemu ya kuweza kusafishia nyota! japokuwa uamsho nasikia ni genge lao. Mie simo.
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    acha uongo wako na wewe
     
  6. Heavy equipment

    Heavy equipment JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 619
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mtatiro amepata pakutokea
     
  7. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Iweke wazi, cdm wakristo, cuf waislam. Wale mlioka cdm turudi cuf
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Na CCM?
     
  9. C

    Concrete JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mbona huyu jamaa tulishakutana msikitini, vipi tena?
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Mambo yashaharibika ndio anajifanya kuleta "busara" zake hapa! Muda wote chama chake kilivyokuwa kinachochea migawanyiko ya kijamii alikuwa wapi? Mifano mizuri ya wachochezi huko kwenye taasisi yao ni Maalim na Jusha.

    Aache unafiki wake. Mara tuachwe tupumue, mara tumeshindwa uchaguzi kwa sababu kuna makafir wengi eneo hilo, mara oh! Yanayotokea leo ni mavuno ya uchochezi wenu.
     
  11. Mura Weito

    Mura Weito Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tata Motatiro, hapa naona unatimiza msemo wa mtumikie bwana wako ili upate ujira wako usepe.
     
  12. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je Mtatiro anaweza kuyaongea hayo katika mikutano ya CUF? Nitafurahi kumsikia ili niamini sio unafiki.
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,253
    Likes Received: 11,608
    Trophy Points: 280
    Hivi cuf bado ipo???

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Niliona gazeti la hoja wiki iliyopita kuwa mamluki wa chadema aliyeko CUF wakimaanisha mtatiro yupo jirani kutimuliwa
     
Loading...