Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busara itumike jamani! Tusaidiane.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zimba, Apr 10, 2012.

  1. Z

    Zimba Senior Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwalimu ngazi ya cheti/grade A. O-Level nilipata Math F, English D,History D, Geog C, Biology D, Civics D, Agriculture C na Kisw C. Napenda kusoma: Kilimo [any part], Procurement, Mipango na yoyote yenye masjahi zaidi. Je naweza anza na level gani? Stashahada/Shahada?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Stashahada.
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    andaa nondo zilizoshiba halafu nenda mwenyewe chuo husika ukajieleze wewe mwenyewe vizuri sana unaweza kuingia bachelor, cheti kinaweza kukubeba. Anza na sua kwanza, kwa vyuo vingine kama saut, tumaini unaingia bachelor bila tatizo
     
  4. Z

    Zimba Senior Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana!
     
Loading...