Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busanda waanza kujuta na mbunge wao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BUSANDA FOR2015, Apr 1, 2011.

  1. B

    BUSANDA FOR2015 New Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo tarajiwa wananchi na wakazi wa BUSANDA wameanza kujuta kwa kumchagua mbunge wa BUSANDA kwa Ticket ya CCM,bi Lolensia Bukwimba. Maana tangu achaguliwe hajakanyanga tena Busanda. Bahati mbaya wengine tulijua maana haiwezekani m2 asiye hata na ndugu achilia mbali makazi jimboni humo akawa mwakilishi bora wa wananchi, bahati mbaya wananchi walihadaiwa na NGEREJA kuwa atawaletea umeme sasa matatizo yao yanazidi kuongezeka na mwakilishi wao tupo nae hapa MIKOCHENI anakula bata tu.......Hongera kwa kwa wakazi wa makao makuu ya Jimbo la Busanda(KATORO) kwa kumyima kura Rais,Mbunge na Diwani wa CCM.

    Tafadhari Bukwimba Nenda Busanda wananchi wanakuhitaji,kumbuka miaka mi5 siyo mingi sana
     
  2. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha uwongo. Mh Lolensia anatokea Butundwe na amejikita huko.

    Acha unafiki
     
  3. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba hajaenda hata kuwashukuru wapiga kura wake na kuwaeleza mikakati yake kwa jimbo lake
     
  4. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa wewe inakuuma nini. Shida yao ni kwenda kuwaona au kuwatekelezea na kutatua matatizo yao. Hebu pitia sheria za tanzania hususan za hawa wabunge sio lazima wakae kwenye jimbo lao mwenye ulazima wa kukaa kwenye ward yake ni diwani.

    Acha uzuzu wewe
     
  5. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HM Hafif
    Mkuu naona hata masijid leo haujatia mguu, tangu saa 11 asubuhi uko hapa jamvini,
    nakuonea huruma sana rafiki, naona bado unafikiria mtanzania wa leo ni yule wa 1990s, kipindi hicho ukisikia mtu kamaliza chuo kikuu basi utashangaa,.

    HM Hafif nimejaribu kufuatilia majibu yako ktk thread nyingi ulizojibu naona ni wewe na dini, dini na wewe, sijui kwa hili la mbunge wa busanda pia unaliingilia kivipi

    HM Hafif dhibitisha kama CCM hawakulipi kwa siku ili uwatete hapa jamvini.

    Na mwisho usisahau kuwa Tanzania hii ni yetu sote, hako kaujira kako mjukuu wako atakuja kujutia.
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kumbe na wewe unaripoti kutokea Mikocheni !! Nilidhani upo Busanda!
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yuko pale Malambamawili - Kimara, Dar es Salaam labda nipite pale leo jioni nimkumbushe kwamba wenye kiti chao bungeni wakupate wapi wanapowiwa na jambo lenye haja kukuona mbunge wao.
     
  8. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Huyu Laurensia Bukwimba s indiye alishikwa na presha wakti wa kampeni za Ubunge kule Busanda mpaka akapiga mweleka kama Rais wake Kiwete. Hivi yupo kweli nchi hii?? Maana hata hivi vikao vyote vya Bunge na hiki kilichomalizika juzi SIKUWAHI KUMSIKIA AKICHANGIA HOJA WALA KUULIZA SWALI!!!!!!!

    Huyu Mbunge anaonekana ni boya kwa 100pc. Haya muyamalize wenyewe wana-Magamba ya nyoka!!!
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Isaya mtoto wa Mwita hivi vya dini vimeingia kivipi vipi hapa na vina uhusiano gani na Lolensia Bukwimba?
     
Loading...