Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busanda na Bukwimba mambo vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masanilo, Nov 1, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Niko kwenye mafungo na Kondoo wachache kuombea taifa zidi ya uchakachuaji! Sina update za kwa mama Leticia na kule kwa Fineas Magesa! Naombeni mwenye fununu!

    Mch Masa
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata mimi nina hamu ya kujua Buchaosa imekuwaje, mwenye fununu wakuu!!!
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Bado tunafuatilia kwa karibu,tutahabarishana baadaye!!
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Nilimuona huyu dada wakati akigombea uchaguzi mdogo, alikuwa mchovu mchovu fulani, hajiamini, wala hana uwezo wa kujieleza. Aliposhinda tuu, akachenge, soap soap kwa sana, ndipo nikamuona na hidden beauty yake she is humble, leo namtafuta kwa simu, simu yako iko off all the time, hiyo ni dalili...
     
Loading...