Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bus rapid transit(brt)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KiuyaJibu, Oct 24, 2012.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nafikiri tunakoelekea ni mradi kama huu;sijui,anyway tusibiri tuone kama itakuwa hivyo.
     

    Attached Files:

    • BRT.jpg
      BRT.jpg
      File size:
      70.5 KB
      Views:
      193
    • BRT1.jpg
      BRT1.jpg
      File size:
      54.6 KB
      Views:
      156
  2. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    brt ni moja ya kumbukumbu nzuri itakayoachwa na serekali ya awamu ya nne.
    Big up jk.
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    subiri uone kizunguzungu chake it will not be any close to that, mradi huo utatangazwa sana, watau watatfuta sifa na utafanya kazi kwa miaka miwili (maximum) halafu utakufa, at least tutabakiwa na barabara, that is at least a good thing for the city
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    Mradi umesha kufa kabla hata haujaanza kazi. Aibu kuu hii sijui tutaificha wapi?
     
  5. H

    Hardman JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    kuwa na mawazo chanya mkuu ...hayo mawazo hasi hayana faida yoyote
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ilianza tokea awamu ya tatu ndugu......BIG UP TO OUR ONLY INTELLIGENT AND SENSIBLE MAYOR FOR DAR ES SALAAM SO FAR........HIS LORDSHIP KLEIST ALLY SYKES.......unfortunately wajanja na pesa wakakuweka pembeni
     
  7. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu ninachoweza kusema ni kuwa tujaribu kuangalia reality. Mawazo hasi kweli hayasaidii, lakini mawazo chanya wakati reality inaonesha vingine ni kujidanganya. Uzuri ni kwamba hizi threads huwa hazifutwi, zinakaa kwa muda. Miaka miwili baada ya mradi huo kuwa operational turudi kwenye thread hii kuangalia nini kinaendelea. Nitafurahi sana kama nikiwa wrong.
     
  8. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,723
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
  9. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kivipi mkuu, hebu fafanua manake mimi naona wanajenga kwa kasi na wameshaanza kumwaga jamvi maeneo ya manzese na magomeni
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  11. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Idadi ya maajabu ya dunia imefikia ngapi wadau? Au bado ileile saba? Siyo haki.
     
  12. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasubiri kipindi cha uchaguzi wajinadi na huo mradi kwenye kampeni zao.
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Waliozoea kuvukavuka hovyo lazima wanune
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ugonjwa mkubwa wa watanzania ni kusahau. Mradi huu ulibuniwa tangu mwaka 1996 na Sykes aliwahi kuwa CEO wake baada ya kuacha umeya wa jiji la dar....wakati wa utawala wa mkapa. Vingi vinavyojengwa sasa ni plans za awamu ya tatu.
     
  15. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona kila mtu analifanya hilo, nilisomesha watoo buku jero, nilijenga daraja, nilichimba kisima, hata obama anasema aliyoyafanya miaka minne yk, kumaliza vita nyingi, kumuangusha Hatimae kumuua Col, ni kawaida
     
  16. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wamekosea kujenga sbb ulibuniwa zamani, ama tusisifie sbb umejengwa leo, ama wasingetekeleza mipango ya muda mrefu
     
  17. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeshazoeleka mpinga maendeleo, miradi hutunzwa na wananchi, huko unakoona miradi inadumu wananchi wake wametungiwa sheria za hatari zikiletwa huku maandamano lzm
     
  18. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa kwa kikwete ni Tofauti.Ratio ya maendeleo na muda aliokaa madarakani haviendani, Usisahau pia atakuwa ameliacha Taifa na mzigo mkubwa wa madeni 14 trilion.ingawa hiyo miradi mingi ya maendeleo kama madaraja na barabara ina more than 50% ya wafadhili.Ndani ya kipindi chake cha utawala 7yrs tuu deni la taifa limeongezeka zaidi ya nusu ya lile alilolikuta nyuma ya watawala wenzake.
     
  19. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, uwiano wa muda na thamani ya deni hili ni lazima uangalie vitu kama thamani ya shilingi wakati tunakopeshwa mpaka sasa, hata wahisani wanatupa hela zakufadhili miradi wakiamini katika miradi hiyo itachochea maendeleo na pengine hata ulipaji wa madeni yao bila kusahau muda wa utumiaji na uchakavu wa miradi hiyo. Ndio maana miradi mingi ilibuniwa katika awamu ya tatu ila utekelezaji wake umekua katika awamu ya nne na muda bado unakua kigezo kikuu hapa!
     
  20. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu tuwe tunaangalia hali halisi, kwanini basi na sisi tusiwe na sheria hatari za kulinda miradi yetu. Ina maana unakubali kuwa kwa kuwa hatuna sheria kali ndio maana miradi yetu inakufa, so as the one in question.
     
Loading...