Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bus la Rais Mugabe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Dec 16, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Have fun!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    haya..tumeliona !
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa lazima JK nae amlipe Mugabe.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ndo ule mkopo tuliowapa sometime this year!??
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    may be yes may be not
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ana hela balaaa
     
  7. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kuna ukweli wowote katika hili,tafadhali naomba confirmation kama kweli Mugabe anakula raha kiasi hiki huku wananchi wake wakiwa wanalala njaa.

    Yale yale ya kubembea wakati mambo huku yanaharibika.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    naona unautani na JK, eti kubembea teh teh teh...
     
  9. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Propaganda
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kweli wewe ni mchaga, umeshazoea propaganda....
     
  11. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ts not true, apande akiwa anaenda wap? wakati anayo private jet na safari za hapa na pale anatumia gari za ikulu ndogo
     
  12. K

    Kijamani Senior Member

    #12
    Dec 16, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kali
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    sasa hilo ni gari la nani?
     
  14. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa anastaili kuwa na chombo kama hiki,amewafanyia mengi waafrika hivyo wacha ale raha.Lakini mbona sijaona sehemu ya kwenda haja au ina maana huyu mzee kaziba...
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    cjui kwahilo...
     
  16. M

    Mchili JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndio viongozi wa Kiafrica. Any way lakini haka kababu kanalitumia kufanyia nini??????
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    labda kuendea shambani
     
  18. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapana Sikubaliani na hili. Rais wa Africa anapanda hili basi kwenda wapi? Barabara zenyewe ziko wapi. Kuna mtu amefika Harare au Bulaweyo? Kama yupo tujadiri ukweli wa hii picture. I can say it is a nightmare for Africa.
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wewe ndo unaona nightmare na mtakaaa mnashangaa mpaka yesu arudi lakini habari ndo hiyo
     
  20. B

    Bumbwini Member

    #20
    Dec 17, 2009
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao ndio mafisadi papa na manyangumi,wakati wananchi wake wanakufa njaa na wanakufa kama utitiri kwa kipindupindu yeye ananunua basi la mamilioni ya dola, mungu amlaani apte nalo ajali afie humohumo liwe kaburilake nyangau mkubwa huyu.
     
Loading...