Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bus la 'Princess Muro' lapinduka na kuua usiku huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlendamboga, Mar 19, 2012.

  1. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Basi la Princes muro lililokuwa likitokea Dar es salaam kwenda Tunduma limepinduka majira ya saa tatu usiku katika kona za eneo la Senjele wilayani Mbozi.
    Habari za shuhuda aliyepita saa nne kamili eneo hilo anaeleza kuwa ameshuhudia maiti moja ikiwa imebanwa baada ya kuangukiwa na gari hilo, na kwamba majeruhi na maiti zingine zimekimbizwa katika hospitali ya Teule ya Ifisi na wengine kukimbizwa hospitali ya Rufaa Mbeya.

    Progress zitapatikana kupitia vyombo vya habari asubuhi kesho
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mungu awatie nguvu waliopona na majeruhi.
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani! Ajali tena! Poleni wahanga!
     
  4. c

    collezione JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mimi nimeshasema na nitarudia kusema. Haya mambo ya ajali IFIkIE MAHALA WANANCHI TUWE WAKALI. Kwa serikali na vyombo vyote vinavyohusika na usalama barabarani.

    Na tusimsingize Mungu kwenye haya. utawasikia watu wanasema "tunamshukuru hayo ni mapenzi ya allah"... Please jamani tuache huu upuuzi

    Asilimia kubwa ya ajali Tanzania ni ubovu wa magari au uzembe wa madereva. Kila siku watu wanakufa barabarani. hakuna kiongozo anayeshtuka kuzungumzia hizi ajali. Maisha ya waTanzania yako rehani kwenye hivi vyombo vyetu vya usafirishaji.

    Mwaka huu Nimeshapoteza ndugu zangu wawilii, kwenye ajali za barabarani.

    Itafika mahala mtu unaogopa safari. Sasa ndo maisha haya waTanzania tutaishi tukiwa nchini kwetu. Na bado tunajivunia maisha bora kwa kila mTanzania.

    Mwenye akili ataelewa nachosema
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ile mambo ya "car track" itakuja lin hapa bongo?
     
  6. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nilifikiri ulitaka kuuliza speed gavana ziliishia wapi
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,637
    Trophy Points: 280
    Michongo bongo sifongo kwaurongo kuukingo!
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ndani ya miezi miwili tumeshayajadili sana haya mabasi ya muru humu JF nikiwamo mimi
     
  9. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    dah ajali hizi; Mungu utulinde waja wako
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mabasi 2 yaliyopata ajali Princess Muro yapo pale Gereji ya wachina pale Makutano ya Shekilango na Morogoro yanakarabatiwa hili ni la tatu kupata ajali mbaya mwaka huu.
     
  11. ram

    ram JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,709
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Dah! Ee Mungu tunusuru waja wako tunaosafiri kila siku kwa kutumia haya mabasi

    Poleni wote mliopatwa na ajali, Mungu awaponye majeruhi na waliofariki wapumzike kwa amani
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Subiri jamaa afadhiri kampeni za CCM arumeru alafu anaingiza vifaa hivyo bure
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Swali la kujiuliza ni hili; hivi hizi ajali hazina kinga?
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Bus la Princess Muro

    [​IMG]

    Masalia ya damu

    [​IMG]

    Ndo hali halisi ya ajari yenyewe

    [​IMG]

    Mzinga ulikuwa mmoja sijui suka alisinzia

    [​IMG]

    Hapa kabaaaa
     
  15. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haya mabasi vp? mbona SUMATRA hawayafungiii? pale shekilango yapo mawili, moja wamelifunika ili tusilitambue...
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Poleni Wahanga wote pole jamani
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    haya mabasi ni uchovu wa madereva kwenda long route au mechanical problems?mbona ndani ya muda mchache yashapata ajali zaid ya moja?who own them?mbona hayafungiwi kama dar express?
     
  18. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,327
    Likes Received: 3,241
    Trophy Points: 280
     
  19. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yethuuu! YEWOOOOOOOOOOMIIIIIII! tz ni sehemu hatari sana kuishi duniani.
     
  20. k

    kaeso JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Madereva wa haya mabasi wanatembea kwa mwendo wa kasi ajabu, sishangai!
     
Loading...