Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bus la jm linaloenda dar mbeya halifai kupanda hawadhamini abiria wao

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by satellite, Sep 14, 2012.

  1. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bus la JM ni jipya limeanza safari zake za Mbeya dar muda si mrefu sana ila wameanza vibaya kwa kutaka uroho wa pesa,ilikua hivi nilikata tiketi siku ya j4 nikitaka kujaribu likoje(ndo mara yangu ya kwanza kulipanda)ilipofika siku ya J5 jioni wakanipigia simu kuwa bus linamatatizo haliwezi kusafiri na wametutafutia bus lingine luxury lenye gharama sawa na JM(nauli ya bus la JM ni 35,000 hadi mbeya) ambapo walisema ni SUMRY na MBEYA EXPRESS kiukweli sikupenda ila baada ya kuona ni luxury coach nikaona niepushe shari kama bus lao limearibika,kufika asubuhi stend ya ubungo nikakuta mzozo wa baadhi ya abiria wenzangu wa JM wanamwakia wakala wa bus kumbe lilikua limekodiwa na timu ya yanga na sio kuwa lilikua bovu nikagundua abiria wametugawa magari 3 mimi kwa vile nilikua naongea sana na wenzangu kama 7 hivi tukapewa SUMRY luxury,wengine sumry zile za kawaida na Pricess muro,Abiria tulikereka sana kutoheshimiwa na kupewa mabus mengine.sitakuja kulipanda tena na mjihadhari wadau mtakaofikiria kulipanda hilo gari wanathamini pesa kuliko utu.
     
  2. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mlitaka "kudhaminiwa" katika nini mkuu?
     
  3. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama abiria mmeshakata tiketi then wanakuja abiria wengine nyuma nyie mnauzwa kwenye mabus mengine tena kwa kuunga unga huoni unaleta usumbufu kwa abiria?fikiria unaopandia njiani then unaambia upanda bus lingine huko njiani itakuaje?ingekua umekata hilo kampuni ni rahisi kujua namba za gari likisogea ss umekata tiketi bus lingine then unapandishwa kampuni nyingine hivi ukiachwa na hilo bus si wamekuaribia siku?
     
  4. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilitegemea wakodi bus lote kwa ajiri ya abiria wao na sio kuwagawanya mabus matatu otherwise wangewakatalia timu ya yanga kuwa bus litu lina abiria tayari hatuwezi kubachukua wote mgawanyike,hiyo timu imekodi siku moja kwa mwaka na wnapoteza abiria wanaosafiri kila wiki au mwezi wao hilo hawajaliona
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Umeelewa swali la Bibie aliye mtamu hapo juu? Unapaswa kusema 'HawaThamini' na sio 'HawaDhamini'! Hizo herufi mbili zinaleta maana mbili tofauti kabisa ya hilo Neno!
     
  6. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Matatizo ya kusoma kwa wahindi miaka mingi hadi lafudhi zao tumeshazicopy,kazi ipo nimekusoma babaDesi
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hizo lawama zilistahili zibebeshwe kwa Sumatra.
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...MKuu Satte, Nimekugongea Like kwa kunifanya nitabasamu! Asante.

    :laugh:
     
  9. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Ndibalema sumatra na wamiliki wa makapuni au mabus ni chupa na kizibo mara nyingi abiria wamekua wakisumbuliwa pale ubungo ila hawatake reaction mapema ila wenye mabus wakipata matatizo ndo wanakua frontline,hapa ni kusemelea kwa jamii tu maana wao ndo wahanga wa moja kwa moja ili wajue kampuni gani wahuni na kampuni gani wastaarabu
     
  10. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teeehh!teeehhhh!chezea lafudhi ya wahindi ww
     
  11. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna mabasi yanayodhamini wateja cku hizi mkuu?
     
  12. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Activist ni kuthamini mkuu
     
Loading...