Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bus la Green Star toka Dar kwenda Mwanza Jana kidogo linilaze Porini aise.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nzoka yihenge, Feb 21, 2012.

  1. N

    Nzoka yihenge Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana JF, Jana nimepanda bus la Green Star nililoamini ndo bus lenye ubora na kiwango, sikuamini macho na masikio yangu tokea ubungo lilivyokuwa likiendelea kutoa kelele ktk diff yake na hatimaye tulipofika maeneo ya Gairo bus hilo likashindwa kuendelea na safari . nililazimika kutafuta usafiri mbadala.Natoa angalizo kwa wamiliki wa Buses kuwa wanafanyia service magari yao na sio kukusanya pesa tu.
     
  2. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole bwana hayo nabus ni scandinavia B wamiliki walewale ila mabus mapya
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yutong zile basi za kichina, hata hivo kawaida tu inawezekana c ukosefu wa service bali technical fault inayoweza tokea popote kwa gari yoyote! Rejea gari ya mh Sugu Landcruiser iliyotaka kuwaka moto kipindi kile,,
     
  4. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hilo litakuwa bus no 2, sitasahau siku lilotulaza singida kwa matatizo hayo hayo ya diff .This guys r nt serious kabisa.
     
  5. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa unalalamika au unatuambia?
     
  6. N

    Nzoka yihenge Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hapa silalamiki mkuu, na naamini haukuzaliwa jana mpaka ushindwe kuona kuwa nataoa tahadhali kwa abiria na wamiliki kuwa makini kila mmoja kwa upande wake. Ni hayo.
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Hata binadamu huwa wanaugua ghafla.
     
  8. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hamkomi tu na mabasi ya kichina?
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huu ndio huwa usafiri wangu, kama nayo yameanza basi tena nitakuwa najipinda na ndege huku nikisubiri train ya umeme
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu...mambo yote ni ALLY'S Sports Buses.
     
  11. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,572
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Ndo leo tumeshangaa kuliona hapa SHY linapita mida ya saa 2 asubuhi likienda MZA.
     
  12. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hizi Yutong zina matatizo sana na diff, siku hizi wamiliki wengi wanabadilisha kwa kuweka za scania 124, tusubiri maafa, vipuri vyote yutong,diff scania

     
  13. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Panda Ally's basi ya kiume saa 1 umeshafika Mwanza
     
  14. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    made in Chhina.Bora zile product za '' Kwa msaada wa watu wa Marekani'' zinadumu kidogo. za Kichina ni waleo wa kesho
     
  15. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    We' ni 'mmiliki' au una 'hisa' huko?
     
  16. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu, mimi lilikuwa ndio basi langu wakatulaza singida kwa matatizo hayo ya diff, nimebadili napanda ALLYS sijaona kifafa chochote hapo. Hizo yutong za Green ni town bus nawashauri wanunue yutong za cross country double diff kama za shabiby.
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu hakuna basi linaloweza kuingia mwanza saa 1 jioni likiwahi sana ni saa tatu na nusu usiku hii inatokana na ratiba ..
     
  18. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    mh jamani halilishindi basi la sumri lilivyo kimeo, nilisha wahi kutoka mbeya nikafika saa kumi na moja asubuhi dah tena likafia njiani baada ya kufika saa kumi na moja jioni au kumi na mbili. haya mabasi servise ni sifuri kabisa uroho wa pesa.
     
  19. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukiona basi zinakulaza njiani, panda ndege!
     
Loading...