Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bus la Dar express lawaka moto.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MOSOLIN, Oct 6, 2011.

  1. M

    MOSOLIN Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bus la kampuni ya Dar Express lilokuwa likitoka Dar kwenda Rombo,liliwaka moto maeneo ya Kabuku,kwa taharifa ni mtu mmoja ndio aliye jeruhiwa na kukimbizwa hospital,ambaye ni fundi wa basi hilo,abiria wanadai kuwa basi lilikuwa mkweche kiasi kwamba wakiwa njiani vehicle inspecta alilikangua na kilipinga fine ya 150,000/=......na kuliachia kuendelea na safari lakini halikufika mbali ndipo moshi ukaanza kufuka na abiria wakaamza kulalama kuwa basi lina ungua,na kuanza kuruka hovyo madirishani.........Lakini wapata huduma ya basi lingine lilokuwa linakuja nyuma....
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    duh....bongo, rushwa kila siku inasababisha disasters
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasahyo hela kachukua na gari limeungua
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyo Vehicle Inspector ana kesi ya kujibu
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Pole mliojeruhiwa.
     
  6. l

    lumimwandelile Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hayo mabasi ya dar express mi nishaacha kuyapanda siku nyingi. kwanza kero yao kubwa ni kufaulisha abiria kwenye mizani
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni bahati mbaya tu, ama total ignorance ya njia hiyo ya Rombo na mmiliki wa mabasi hayo.Katika biashara ya mabasi/usafirishaji hivi sasa Tanzania, kampuni inayojitahidi angalau kwa mabasi kiwango ni hii Dar Express
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Aisee laki na nusu, hayo ni makosa mangapi?
     
  9. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Niliona hali ya mabasi ya Dar Express yanayokwenda Rombo pale Ubungo last week kweli ni yazamani na Mabovu sana kimtizamo.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pole Mr.Mremi
     
  11. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ajali ni nyingi sana,ukweli uliopo ni uzembe wa kibanadamu na si mpango wa Mungu kama wanasema watu.
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tumshukuru Mungu hakuna watu waliowaka moto. Ila magari mengi ya Rombo mengi ni mkweche sana.
     
  13. h

    hahoyaya Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajiuliza hilo bus limepitaje pale getini ubungo terminal wkt kuna vehicleinspetor!!RUSHWA NI KITU KIBAYA SANA.
     
  14. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Poleni mlio jeruhiwa.
     
  15. l

    luckman JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    gari ushaona bovu faini ya nini badala ya kuban safari zake!trafic wanachangia sana watu wafe!sijui nifanye nini mimi jamani na hawa mbw....watu wanateketea sababu ya tamaa za hawa vibk!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nchi hii ukiwa na pesa utauziwa hata ikulu
     
  17. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanapeleka kijijini kwao mabasi mabovu jamani mchagga hebu usiwaue watu wako wape kitu freeesh hujui hao ndio wateja wako wakubwaa,,,n vehicle inspector should be charged kwa uzembe kazini laki na nusu na maisha ya watu kipi bora???mjinga kabisa...
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo faida ya kuchukua hiyo pesa ni nini?
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wivu wa kike huo ajali ni ajali 2!shukuru hakuna maisha yaliyopotea!
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nasikia sifa za hii Kampuni nikaamua kuijaribu ila sikuona kabisa kile nilichokuwa nasikia kwa watu zaidi ya kero ya mwendo kasi pamoja na uchakavu wa asilimia kubwa ya magari yao, i prefer Kilimanjaro mara elfu!!!
     
Loading...