Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bus for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TZ biashara, Mar 10, 2012.

  1. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    P1000200.JPG P1000199.JPG P1000204.JPG P1000197.JPG Nauza gari ya abiria ambayo ina viti 32 na ipo katika hali nzuri kabisa na inafanya kazi ya shule.Aina ya basi hii ni Mercedes Benz ambayo vipuli havina shida na engine ni 4lt automatic na ni ya mwaka 1994.Naliuza kwasababu nipo nje ya nchi na usimamizi wake kidogo unanisumbua kwa kumuachia mtu dhamana.Unaweza kupata maelezo au kama utapenda kwenda kuliona unaweza kuwasiliana na Habibu 0717810318 na lipo Dar mitaa ya Magomeni.Mimi nahitaji milioni 16.Shukrani..
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Reg Number za Tanzania??? T B**???
     
  3. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inaweza ku survive kwenye biashara ya dala2? vipi hauna picha
     
  4. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    King Kong III.. Inayo reg ya TZ kwasababu inafanya kazi ya shule karibu mwaka sasa.
    Popiexo.. Ilianza na biashara ya daladala lakini kama unavojua madereva hawakutunzii gari na wanajali mlo wao tu kwahio ilikua haitulii sana japo mara moja au mbili kwa mwezi inabidi uitengeneze kitu.Lakini biashara ya shule inatulia sana kwasababu pesa ni ileile unapata kama daladala na haifanyi kazi sana hata matairi yanatulia isipokuwa tu inafanya siku tano kwa wiki lakini nauhakika kama unasimamia mwenyewe basi utakuwa na tenda kibao zitakazo kuingizia pesa nzuri tu.To be honest ni mara yangu ya kwanza kuingia humu sasa najaribu jinsi gani ya kuiweka picha nitajaribu baadae jaribu tena kuingia unaweza kuzipata picha bila ya wasiwasi.Asanteni.
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Reg za TZ zilishakufa kitambo,
    Najua hujaelewa swali kaka, ni T ### ZZZ style ndio tunayoiulizia,
    Importation date,
    Picha,
    Odometer,
     
  6. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SHARK...Sijamaanisha hivo lakini kweli sijafahamu swali,Reg yake ni T953BQW lakini kuhusu Odomiter tafadhali naomba uwasiliane na Habibu 0717810318 kwasababu sipo huko.
     
Loading...