Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Burundi wakamata madereva 12 kwa kuchakatua mafuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 19, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Wakati tanzania watu wakiongeza station za mafuta na kuvunja nyumba za watu kuweka ujenzi wa shell huko bujumbura imani imewashinda baada ya kuwakuta wenzao rwanda wao wamekamata madereva 12 wakiwa na mafuta yaliochakatuliwa lori 12 full

    zoezi hili limeanza rasmi alisikika mkuu wa usalama wa burundi na kusema lazima tuweke heshima kwa jamii kama wao awawahehsimu watu wao si tunaeshimu magari yao...alipoulizw a mmoja wa wahusika wa magari mh hanscope alisema kabisa na wawaweke ndani kabisa wametuuliza masoko yetu rwanda sasa wameanza bunjumbura...baadhi ya wanafamilia wamekuwa wakijikusanya kuomba serikali
    kusaaidia familia zao wakidai madereva wengi wana familia wameziacha na awajui wataishije...


    Ombi kama wewe unajuana na mkuu wa burundi naomba swala hili awaweke ndani siku ya kwanza tu wakienda mahakamani na kusiwe na mdhaman hata siku moja...wakifika na hukumu nde...itasaidia heshima kama familia inawapenda watawafwata bujumbura na mi niko radhi kuwasaidia kupata visa ya bujumbura jamani


    magari yetu yamearibika kwa upumbavu wa awa watu sasa tumechoka ...ewura wanakula nao wanahisi watakula na watu wa nje kigali bujumbura ainunuliki jamani wameridhika na shida zao
     
Loading...