Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Burudani Time - Angalia Mkuki Usikuchome

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 16, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    <table style="width: 471px;" align="center" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td style="width: 506px; padding-left: 7px; padding-right: 7px;"><table style="width: 491px; height: 277px;" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td colspan="3" style="padding-left: 10px; padding-top: 5px; width: 491px;">
    </td> </tr> <tr style="background-color: rgb(225, 225, 225); padding-top: 10px;"> <td style="width: 250px; padding-left: 5px; padding-bottom: 5px; padding-top: 5px;" valign="top">
    [​IMG]
    </td> <td style="padding-left: 10px; width: 316px;" valign="top"> Sunday, May 16, 2010 2:06 AM
    Mhhh.. ni wakati mwingine wa burudani za mwisho wa wiki, tunawaletea video hii ya live show ya Jahazi modern taarabu lakini wakati unaangalia tafadhali angalia mkuki wa jahazi usikuchome.</td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; width: 491px;"> Jahazi wanasema:

    Malipo ni duniani, akhera kuhesabiwa
    usijigeuze nyani, kucheka uliyoombewa,
    wajua unakotoka, hujui unakokwenda
    mithili ya rabuka, haijui mwanamwenda
    hata uwe unaruka, kwa mola huwezi kwenda
    -
    Alopewa mitihani, mungu hajamuonea
    Msikae vikaoni, vidole kumnyooshea

    --
    Kibwagizo
    -----------

    Wasafirishe wapeleke pwani na jahazi
    Mwanamke nyonga, makalio ni majaliwa
    Uongo Uongo?

    --</td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; text-align: center; width: 491px;">
    </td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; width: 491px;">

    VIDEO - Mkuki wa jahazi..
    <object height="385" width="480">


    <embed src="http://www.youtube.com/v/uyZWIdQRsjM&hl=en_US&fs=1&rel=0" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" height="385" width="480"></object>





    </td> </tr> </tbody></table> </td> </tr> <tr> <td style="width: 506px;" height="15"> <table style="width: 488px;" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"> <tbody><tr> <td style="width: 429px;">
    </td> <td style="width: 249px;">
    </td> </tr> </tbody></table> </td> </tr> <tr> </tr></tbody></table>
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    May 16, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuki wa jahazi balaa!!!!
     
  3. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo mazito hayo!
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    May 16, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwenzangu hujazoea ama ni vp tena?..Wa-Zenj mbona kwao ni ya kawaida tu...:smile::smile::smile:
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona mambo ya kawaida tu haya, tena hapa mizuka ilikuwa haijapanda
     
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Duh huo ndo mzuka au vipi? Jiyo shughuli walitoka hapo wote maungo yanauma na hiyo mijasho sasa duh
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hizi kwaya za kiislam huwa zinanivunja mbavu...hapo mungu wao ndo anafurahi kweli.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    May 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Usilo lijuwa kweli usiku wa kiza!
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu maana hajui kuwa hiyo ndiyo burdani ya allah heheeee, hao ndiyo wahitimu wa madrassatur hahaaaaaa, hebu mwelimisheni jamaa kuwa hizo ndiyo nyimbo za kusifu uwezo wa subhanallah
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mmmh! Burudani keeli. Lakini sio fabi yangu. Walio kuwa wakali kwaudini nafikiri wako low. Kans kawaida, tunawajua.
    LOW ! Nasema hivyo.
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Huo Mkuki namba 1 si mali kitu. Hebu angalia part 2 ndiyo utafahamu Wanavyokufuru. Ila hawa bado naona wako mbali kuwafikia vijana Wala samaki na sasa wanakula BATA. Haki ya nani yule mama analipindisha kalio kama MUKIA wa THAMAKi perege wa Wapare, kheee kheeeee!!!!!

    Jahazi Modern Taarab - Mkuki Part 2
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    May 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Najuwa kuwa chuki zako zinakuzeesha, pole sana.

    kwa kuwa mna'dance makanisani basi mnafikiria kuwa hata Uislam wana dance misikitini.
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sasa mbona unakuja na hasira?????? siyo mimi ni allah tu hahaaaa,.....X-PASTER punguza jazba lete hoja siyo kufoka foka tu ebooo
     
  14. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    nic clip!
     
  15. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kwaya, kama neno lenyewe linavyoonekana ni neno la mapokeo likimaananisha aina ya utamaduni wa mapokeo. Ni neno lililotokana na neno 'choir'. ...
    Usiutusi Uislam kwa nyimbo za watu wa pwani ndg yangu wanaokwenda kwenye hizo nyimbo ni watu tofauti.
     
  16. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good work out..

    afu msitutishie amani na uzanzibar wenu mbona hivyo viuno vya kawaida sana kwangu!:painkiller:
     
  17. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YOU TWO NI WADINI/WABAGUZI AND MOST BORING PEOPLE ON THIS FORUM....GROW UP....:angry:

    AFU SIO WEWE ULIYEANZISHA MADA KULE YA KUCHOMEKEA VITU INAPROPRIATE KNY MAJUKWAA/TOPIC NYENGINE???...HOVYO!
     
  18. k

    kinye Member

    #18
    May 17, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    angalia sana mdomo wako kuliko kuropoka!kama hujui bora uulize kuliko kuongea usichokielewa!
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    May 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sasa huwezi kuzungumza mpaka mate yakutoke!?
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi ukimkuta mkeo anacheza hivi utajisikiaje??? kazi ipo
     
Loading...