Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buriani Shelembi, mpiganaji shujaa wa CHADEMA - Zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Selous, Apr 28, 2011.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Source: Tanzania Daima
     
  2. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Zitto,

    Nimeipenda makala na uchungu nimeupata. Tujipange kuendeleza yale yote aliyoyaasisi. Nafikiria binafsi cha kufanya, nitawasiliana nanyi.
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Shelembi has left us in an unexplainable state, from Lake zone to the hearts of people who are eagerly looking for the great changes of the life of Tanzanians brought by true wazalendo.

    Thank you Zitto for sharing with us.
     
  4. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the best from the man once I regarded the role model for we the youth of Tanzania.
     
  5. C

    Chal Senior Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Binafsi nimeguswa sana na hii makala pia imenipa moyo kuwa unapotafuta mafanikio makubwa yale madogo utakayotangulia kuyapata kabla wengine watayaenzi hata kama utatangulia...RIP Shelembi.
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Naomba kifo cha Shelembi kisiwatishe wala kuwaogopesha wapiganaji wengine wote wa CDM popote walipo.
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    very sad!! makala nzuri inayotuimarisha!
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kinachonisikitisha ni jinsi mlivyomzika kisiasa. Mtu akishakufa tumwache azikwe na watu wote. Marehemu anakuwa hana kabila, dini wala chama cha siasa. Zomeazomea yenu hadi kaburini haipendezi. Wala kutengeneza jukwaa la hotuba za kisiasa makaburini hakuwajengi kiivyo mnavyodhani!
     
  9. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli inasikitisha, kama ni kazi ya Mungu basi jina lake lihimidiwe; kama ni kazi ya mwanadamu naamini atalipwa kutokana na matendo yake.

    Tupo pamoja kaka Zitto na wanaCDM wote katika kipindi hiki kigumu, tutamuenzi Shelembi kwa vitendo na kuhakikisha kazi yake haiishii hewani!
     
  10. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sometimes we tend to forget that, this world is our temporary dwelling place. Let us embrace the good deeds and emulate his life experience in fighting for the peoples' rights, as life is too short to be wasted in vain. Comrade-in-arms, R.I.P.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    daaah nimetoa machozi.......Zitto umeandika maneno makali sana na yamenitia uchungu sana
     
  12. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,237
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Leo NIMELIA MARA 2 hapa ofcn...watu wananishangaa...Makala hii imeniliza makala ya Ghdaff imeniliza pia...pole Zitto kama ulivyoumia Tanzania imeumia na kila aliemjua shelembi SAVIMBI amelia...vifo hivi viwili vya chacha na Shelembi vimeumiza sana akili yangu..Mungu waweke pema watu hawa waliojitolea kwa ajili ya hii nchi....NENDA SHELEMBI NENDA TANZANIA ITAKUKUMBUKA....
     
  13. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Makala hii imenifanya nimjue Zitto kwa upande wa pili, he is good in writting na kuelezea hisia zake, katika makala hii utajua kabisa jinsi gani anavyokipenda chama chake tofauti na tunavyodhani.

    Zitti amefanya tumfahamu zaidi Shilembi, hakika alikuwa mpiganaji wa kweli kweli

     
  14. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh Zitto, Aksante kwa makala nzuri na inayohamasisha, kweli imenigusa, umeileta vizuri na umeonyesha jinsi ulivyoguswa, tupo pamoja ktk mapambano, mimi pia nina mipango ya kuimarisha Chadema sehemu ninayotoka, huko chadema bado haijafika, nitakapokamilisha mipango yangu nitakuwa wazi zaidi.
     
  15. k

    kiloni JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeah!!!!!!!!!!
    Nyerere njoo uone chama cha siasa kilicho na misingi yako. CDM. Ulichoacha kimeuzwa kwa mafisi wa ahadi.
     
  16. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni makala nzuri yenye kila aina ya msisimko, binafsi nimemuongeza kati ya mashujaa wa chama chetu, tunatakiwa kujifunza kwa yote ambayo aliyafanya na kuyaamini. "A grain of what when dies ... reproduces many many..." hivyo wana chadema na Watanganyika kwa ujumla tumuenzi nugu yetu Shelembi. Nashauri historia yake iandikwe au kuchezewa filamu ili iishi milele... Aluta kontinua mpaka Tanganyika ipate ukombozi wa kweli!!!
     
  17. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kaka Zitto, nakushukuru sana kwa makala hii inayotufundisha mengi kuhusu chama chadema, marehemu shilembi na wewe mwenyewe binafsi...

    kifo cha shelembi ni pigo kubwa. habari za karibu zinasema alikuwa kwenye pikipiki na ghafla akalalamika kupigwa mkuki, kisha kuugua ghafla hadi mauti...

    kwa namna hiyo ushirikina umetajwa kuhusika kumuangamiza komredi shelembi......

    masikini,tofauti ya ile kura moja inaweza kabisa kuwa chanzo cha kifo chake....kwa kesi ambayo dhahiri alikuwa anaishinda....na hata ungerudiwa angeshinda......

    tangulia shelembi, Mungu pia ameahidi kuwa hakuna amani kwa waovu....hasa wale wanaotafuna nyama za wenzao.....
     
  18. c

    chitage Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    dah vry sorry,inauma sana lakini ndiyo njia yetu sote.RIP Kaka
     
  19. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shelembi kwa jadi alikuwa kama Derefa kwani lafudhi yake ya kisukuma kamwe haikuachi mbavu zikiwa salama.RIP ''lutunya mwana nyenze Shilembi".Upande wa Pili wa ujumbe wa Zitto unatuonyesha jinsi Shilembi alivyosurvive kigumugumu ndani ya Chadema maake kumtetea Wange Rasta ilikuwa ni kugeuka adui wa moja kwa moja kwa Mbowe.Hii inanipa imani kuwa msimamo wake upande wa Zitto ni "changamoto" lakini kwa Mbowe ni "uadui".

    Jiwe la pili limedondoka huku likiwa bado kazini sasa sijui ni nani tena atawarithi hawa maake kumkabili mbowe si kazi ya kitoto .Sijui Zitto ama Shibuda wanaweza kumuenzi Mzee huyu?
     
  20. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Shukrani Mh Zito kwa maelezo sadifu. Nawapa Pole ndugu, wana- CDM na wana nchi wa huko Shinyanga. Kama Bwana alivyotoa, ametwaa..
     
Loading...