Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buriani osiah rajabu wa kimara butcher

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pdidy, Mar 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Wapendwa napenda kutoa pole kwa nduguwa ndugu yetu alietutoka majuzi uko india akiwa matibabu
    bw osiah rajabu..ni jiran yangu kijana aliekutana na miale ama mapigo ya dunia akiwa mdogo sana ndan ya miaka 30
    alipatwa na ugonjwa wa figo 5yrs a go wakaanza ndugu ubadilisha mwisho ndugu wakaisha wakaoanza kununuliwa watu kumtolea figo..ni ijumaa tu aliwekewa figo ya kijana mmoja toka tanga kwa bei kadhaa
    jumapili ndugu yetu mauti ikamkuta

    Naomba niwape pole ndugu na marafiki wote kwa wakati huu mgumu wakisubiri maiti toka INDIA inayotarjiwa kufika jumatano ya wiki hii saa nane na QATAR AIRWAYS..pole sana dada wa marehemu Anna alikuwa wa kwanza kumtolea mdogo wake Figo..Mungu ndie mweza yote

    Bwana ametoa Bwana ametwaa Jina la Bwana libarikiwe...
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Aaamen!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    poleni sana
     
Loading...