Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buriani: John Ngahyoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AljuniorTz, Dec 30, 2011.

  1. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwandishi wa Shirika la Utangazaji la BBC; John Ngahyoma amefariki dunia hospitalini leo asubuhi, maziko yake yatafanyika nyumbani kwake Tabata Segerea. Ngahyoma kabla ya kuwa mtangazaji wa BBC aliwahi kufanya kazi ya Radio One na ITV.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu Aljunior angalau uwe unapitia na posts za wengine kwanza.
     
  3. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sijaiona, na nime-search similar post haikuleta kitu, so wot cn I do????
    Mods wanaweza kuchanganya na iliyopo
     
Loading...