Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buriani Fr Isidory Nyonzo wa Morogoro!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Jun 13, 2011.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Leo asubuhi nimepata habari za kusikitisha sana kuwa Fr Isidory Nyonzo wa kanisa kuu la Morogoro amefariki dunia na kuzikwa jana. Nimesikitika sana kwani ameondoka kabla sijatimiza ahadi yangu ya kwenda kumtembelea.

    Ni mtu wa pekee sana katika historia ya maisha yangu na kifo chake kimenigusa sana. Naamini Mungu ataipokea nia yangu na salamu zangu atazipokea huko alikopumzika katika raha ya milele.

    Bwana ametoa, bwana ametwaa na jina lake lihimidiwe amina. Fr Nyonzo apate rehema kwa Mungu apumzike kwa amani....Amina.
     
  2. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.IP

    Lakini umesema tu kanisa kuu la Morogoro hujasema kanisa gani?? RC, Anglikana, Lutheran (Jokes)
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Poleni saana Mzee DC... Na nawaombea kwa Mwenyezi Mungu
    awatie nguvu na kuwaongezea imani...

    May he rest in peace...
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    My condolences mkuu, pole sana!
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu,

    Ni kanisa la RC ndugu yangu.
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    RIP Fr Nyozo.

    DC, ni Fr Nyonzo aliyewahi kuhudumu kanisa la Mvomero miaka ya 80-90?
     
  7. n

    nyangau Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP FR Nyonzo
    nimemfahamu tangu miaka ya tisini na mbili nikiwa pale mororgoro
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sina hakika mkuu ila inawezekana. Mimi nilikutana naye kanisa kuu la RC pale Moro mwanzoni mwa 2000. Tulielewaana sana kwa kipindi kifupi nilichokaa naye. Pamoja na kwamba alikuwa na umri wa karibu miaka 80 wakati huo, bado alikuwa na nguvu za kufanya mambo mengi. Na zaidi ya yote alikuwa na hekima na busara.
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    Kwa umri huo ulioutaja, most likely atakuwa yeye. Alikaa muda mrefu tu kanisa la Mvomero. Nilipata komuniyo ya kwanza kupitia kwake.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    RIP Father Nyonzo.
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    May his soul Rest in Peace
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli umri wake ulikuwa mkubwa sana. Jnne ya wk iliyopita nilikuwa Moro kwa muda mfupi sana na niliambiwa kahamishiwa nyumbani kwa Askofu kwa uangalizi zaidi na kwamba afya yake ilikuwa imedorora sana. Nilitamani sana kwenda kumwona lakini nikajishawishi kwamba nitarudi rasmi... I wish I made a wise decision to visit him...Now it is too late.

    Mungu atanisamehe!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    R.I.P Fr Isidory Nyonzo
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pumzika kwa amani mtumishi wangu Nyonzo...
     
Loading...