Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buriani Abuu Semhando a.k.a Baba Diana

Discussion in 'Entertainment' started by Crashwise, Dec 18, 2010.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
  2. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abusi Mhando?
     
  3. chuchunge

    chuchunge Senior Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni Abuu Semhando
     
  4. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ona sasa, huu ukurupukaji huu unaopotosha umma...
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Abuu semhando-kagongwa na gari(benzi) akitokea kazini saa 9 usiku.yeye alikuwa kwenye pikipiki.mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.
    Source:Asha Baraka/TBC-1
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    duuuh sasa nani atakuwa anashika ndumba za twanga
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Rip abuu
     
  8. semango

    semango JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    RIP Abuu
     
  9. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    RIP Abuu!
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    umma umepotoshwaje..muwe na shukurani na ninyi kama haikuhusu unaacha sio lazima u comment
     
  11. K

    Kiokote Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wana jf,

    Kuna taarifa kwamba yule mwanamuzioki wa siku nyingi wa bendi ya Twanga Pepete
    ABUU SEMHANDO amefariki usiku wa kuamkia leo kwa kugongwa na gari lisilo fahamika.

    mwenye taarifa zaidi atujuze.
     
  12. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heee! ALITOKA WAPI? ALIKUWA NA GARI LKE? ALIKUWANA KINA NANI? POLE TANZANIA, POLE INDUSTRY YA MUZIKI MAANA WANAFUNGA MWAKA MFULULIZO, JANA TULIKUWA REMMY LEO BABA DIAN MHHHH!
     
  13. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa, may his soul RIP
     
  14. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani mwisho wa mwaka huu...tulieni majumbani.poleni twangapepeta.r.i.p baba d
     
  15. m

    matambo JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sisi ni wa mwenyezi mungu, na kwake tutarejea
     
  16. B

    Babuji Senior Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abuu Semhando mwanamuziki nyota wa bendi ya African Stars Twanga Pepeta hatunaye tena baada ya kugongwa na gari wakati akiendesha pikipiki kwenye majira ya saa kumi usiku.

    Umauti ulimkuta Semhando wakati akijerea nyumbani kwake akitokea kazini ambapo bendi ya Twanga Pepeta ilikuwa ikifanya shoo eneo la Africana Mbezi Beach.

    Mmoja wa wanenguaji wa Twanga Pepeta, Queen Suzi akiongea na Nifahamishe.Com alisema kuwa alikuwa akitaniana na Semhando wakati akipiga tumba lakini hakuwa mchangamfu muda wote.

    Msiba upo Mwananyamala nyumbani kwake.

    Source: http://www.Nifahamishe.com
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    dahhhhhhhh!!!

    alale pema peponi
     
  18. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari nilizipata asubuhi hii ni kwamba Abuu Semhando wa Twanga pepeta hatunaye baada ya kupata ajali ya pikipiki alfajiri hii akitoka kwenye maonyesho ya bendi yake ya Twanga pepeta.
    Mungu aiweke mahali pema roho yake..ni pigo kubwa kwa muziki wa Tanzania!!!!!!!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ooohhh God!!!!!!!!

    Nikweli kabisa na amegongwa na gari ya kwanza iliyomtupa barabarani na bahati mbaya gari nyingine mbili zeikampitia na kummaliza.. akumbuka kumuona kwenye picha za msiba wa Dr. Remmy.... OMG

    Kweli dunia mapito kama alivyosema Matonya

    Dunia Mapito
    [FONT=&quot] Ahh dunia a
    Bado nikiza, bado nikiza
    Na marashi ya dunia siyasikii
    Najihisi nipo kuzimu naishangaa

    sayari hii Iliyojawa wanasiasa, [/FONT]
    [FONT=&quot]michezo na wasanii
    Najiuliza wamekuja huku kutalii
    Au wamesha hamia 'Dunia Haijirudii'
    Mara nasikia swali kama la nguvu za hoja
    Dandu ananiuliza, albamu zinajikongoja?
    Vipi mmegonga kopi chini ya milioni moja?
    Jibu zinalipa sio moja kwa moja
    Steve 2K anauliza bifu zinaendeleaje?
    Nimesha msamehe Castro ameshatoka Segerea?
    Namjibu bifu lipo na vita vinanyongea
    Castro bado anaoza, tuanzeni kumuombea
    Complex naye anauliza 'albamu ile ya Wagosi
    Walishagonga kopi ngapi hadi sasa kwa wadosi?
    Namjibu tangu ufe mambo yote ni mikosi
    Makundi yanavunjika duniani tunakumiss
    [/FONT]
    [FONT=&quot]Chorus 2x[/FONT]
    [FONT=&quot]
    Yea yie yie
    Dunia Mapito jamaa
    Tuwaombeeni waliokufa wende salama
    Mi nawe tupo, hatujui siku yetu lini
    Kinachotakiwa tuishi kwa amani duniani
    [/FONT]
    [FONT=&quot]Verse 2
    Kulia nafuta chozi, kushoto lanidondoka
    Nakosa raha TX Moshi nikimkumbuka
    Muone ananiuliza muziki wa dansi ndio ushashuka?
    Jibu bado upo Ila naamini pengo lako halitozibika
    Mara kwambali nasikia sauti ya gitaa [/FONT]
    [FONT=&quot] Sauti ya gitaa inapigwa huku inaniita
    Kumbe mzee wakale, hayati Bob Marley
    Ananiuliza mziki wa reggae unaenda vipi?
    Reggae bado ipo [/FONT]
    [FONT=&quot]Ziggy na Damian nahisi wanagonga copy
    Marijaniiii Ananiuliza muziki wangu Unaimbwa sana duniani
    Vipi familia yangu Inafaidika kitu gani?
    Jibu mimi sina labda mwanao Marijani
    Kiza ni kinene sioni pa kupapasa
    Mara kwa mbali nawaona wanasiasa
    Machozi yananitoka, chini nadondoka
    Namuona Karume na Nyerere
    Julius wananiuliza 'Muungano je unanafasi'
    Nawajibu msiwe na wasi [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] Sasa Ari mpya, Nguvu mpya pia na Kasi
    Ulimwengu mmeuacha dunia ndio inawamissi
    Repeat Chorus 2x[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    RIP Babu
     
  20. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo abusi muhando wewe unamfahamu?

    Au unaona ni sawa na Abuu Semuhando?
    Btw: u cant force one to be grateful!
     
Loading...