Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Burian bibi anna kipingu 1926-2010(bibi kokooo)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sijafulia, May 15, 2010.

  1. s

    sijafulia Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wpendwa katika bwana napenda kutoa shukran kwa wale wote walioshiriki
    pamoja nami katika kumwaga bibietu bibi anna kipingu alietwaliwa na mungu
    katika ulimwengu wa dunia hii na kwenda kuandaa makao huko mbinguni
    Tutakukumbuka bibi kwa mapenzi yako na msaada wako wa mawazo
    kwa zaidi tunashukuru kwa upendo uliotuavhia sisi wajukuu
    Bibi najua sikuweza kukusindikiza mpaka korogwe lakini naamini Mungu atalinda
    huko uliko...kwa niaba ya familia ya kipingu,familia ya marehemu S.MBEZI
    tunatoa ahsante zetu kwa wote walioshiriki katika hali na mali katika kuwezesha kumsafirisha bibi yetu kuelekea LUSHOTO nyumban kwake ambapo atazikwa
    kesho katika makao yake ya milele

    Bwana ametoa bwana ametwaa jina la bwana libarikiwe
     
Loading...