Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Burian accuses CHADEMA rival of mudslinging in poll campaigns

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msharika, Aug 27, 2010.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Arusha sasa hapakaliki, Lema anakata Anga na kuwa tishio kwa Buriani, Cha ajabu buriani badala apambane kiwachani anatafuta ushindi wa mezani kwenye tume ya uchaguzi. Analalama nini? si aendeleze libeneke.

    Source: Home
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    amezoea kubebwa
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kazoea kubebwa kwa kutegemea kilichofichwa ndani ya sketi ..analo sasaa
     
  4. u

    urasa JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema tumaini jipya la watanzania
     
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Kipi??? Una uhakika?????!!!!!!
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama kweli ungekuwa hujui ni kipi, usingeuliza tena "Una uhakika?" Sina nia ya kuunga mkono kauli ya Kigogo, ila nataka nikukumbushe tu kwamba wakati mwingine sentensi zetu huwa zinapingana!
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :mad2:
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ccm inabebwa na makada wao waliotapakaa nchi nzima katika nyanja zoote, kuwang'oa inahitaji juhudi ya ziada, massive win, ama katiba ibadilike, msajili ni kada, wakuu wa tume ya uchaguzi ni makada, Mwema ni kada, Mkuu wa UWT ni kada.
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nadhani ni kipochi manyoya...! :becky::becky:
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180


    Huu nao ni upuuzi, unawezaje kushindana na mtu kwenye uchaguzi bila kuwaambia wapiga kura udhaifu wa mpinzani wako?

    Nadhani hili limewekwa kusudi kuwalinda wagombea wa CCM wasiandamwe kutokana na skendo zao kiungozi.
     
  11. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya ni matusi na wala hayastahili. Hawa watu wachache watatufanya soote tuonekane wahuni.
     
  12. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Katika hao wote anayenisikitisha ni huyo aitwaye Tendwa. Huyu mtu ukimuangalia anavyoongea, gestures mbele ya TV, kweli zinamtosha?

    Angekuwa ndo amevunja ungo ningemuelewa kwamba labda rika linasumbua, lakini umri huo? Hivi kweli huyu ndo the best we could get? Au ana sifa gani tusiyoiona?
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yaelekea wewe unafikiria ndani ya sketi tu muda wote. Aibu, jitu kubwa kumbe K J
     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nime pata habari to A town kuhusu Burian- kuwa wanao jifanya kuwa ni ma bouncer wake au kwa msemomwingine bodyguards ni wana mafile machafu. na wanajulikana hapo A town sasa sijui mwatuingizia watu gani ndani ya serikali, itabidi tuanze kuchunguza wapambe wa wagombea ni watu wa aina gani katika jamii
     
  15. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni LINI Chama Cha Mapinduzi ilifanya kampeni ambayo haikuwa na rafu kwa upinzani?

    Wamewafanyia rafu wagombea wa upinzani ili wabaki na majimbo bila upinzani. Sasa anacholalama Burian ni kitu gani?

    Hajawahi kuingia kwenye kampeni ya kuchaguliwa. Asimame kidete, akafanye kampeni. Kulalama hakumsaidii.

    Binafsi simwonei huruma, na simwonei huruma mgombea yeyote wa CCM, isipokuwa MWAKYEMBE peke yake! BASI! Angekuwa upande wa CHADEMA angetufaa sana!
     
  16. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #16
    Aug 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    buriani ,shakula ya lowassa...na ana ule ugonjwa wa surua[yaani kupenda vijana]...waulizeni majirani zake wa pale bimas qouters kabla hajahama...hadi yule mume wake mzazibar yakamshinda....
     
  17. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CHADEMA Kaza Buti maana tumechoka na CCM
     
  18. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu ambacho baadhi ya watu wanapenda kujidanganya kuwa hakina athari katika siasa za nchi na harakati za ukombozi wa wanawake. The motive behind some of pertinent political decisions is at the center! The center of humanbeing! Tukishakubali hilo ndo safari ya mabadiliko inaanza. Hii ya kukaa kufikiri kusema wanawake wanatumika ni udhalilishaji ni kujidanganya, wanatumika tena sana tu
     
Loading...