Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Burhani Charitable Health Centre Hali ni MBAYA!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Jan 28, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nipo Burhani Charitable Health Centre, Wagonjwa ni wengi lakini kuna jamaa wanaendelea na Ujenzi (marekebisho ndani ya hospitali).

    Wanatindua zege, wanapiga kelele vibaya mno, nimewaambia wahudumu hapa waongee nao ili waendelee baada ya masaa ya kazi wamegoma, kwa maelezo kwamba nikaongee nao mwenyewe, nimeenda kuongea na mafundi wamegoma kwa maelezo kwamba wao wanakwenda na muda, hivi napoandika msg hii kuna kelele sana humu ndani, kuna vumbi kali sana na wagonjwa ni wengi kwenye foleni wakisubiri kuingia LABORATORY.
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eti ili kupunguza vumbi lisizagae sana, sasa wameamua KUZIMA FENI, anayemfahamu kiongozi yeyote wa hapa burhani naomba mtusaidie kumshtua au tuwekee namba hapa tuombe msaada, hali ni mbaya
     
Loading...