Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bureau de change na kulipa Kodi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by pcman, Sep 22, 2011.

  1. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wadau naomba msaada wa kufahamishwa kuhusu ulipaji kodi wa hizi bureau de change.Ukienda kubadili fedha wengi hawatoi risiti na cha ajabu leo nimedai risiti nikapewa ila sioni makato yeyote ya kodi kwenye risiti.Je hii ni sawa? Au hawa jamaa wanalipa vipi kodi?
     
  2. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni VAT Principle inatumika
     
Loading...