Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunker mentality IKULU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Apr 2, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Hivi kwa nini Premy na crew yake wanazidi kufanya kila jitihada kuzuia access ya inner workings za Ikulu?


    Mfano, hawakufanya any public consultation kabla hawajata ile miti kule nyuma


    pia hivi internships za Ikulu ni za watoto wa wakubwa tuu?


    How hard is it kwa wao kupata ordinary students from ordinary backgrounds toka all over the country kupewa nafasi ya kuwa ma interns Ikulu?


    Mbaya zaidi sasa hivi wameamua kuweka mabati kuzua tusione hata wale ma bata mzinga waliopo ndani mle, let alone kule kwenye viwanja vya faragha


    The way walivyokuwa detached from the rest of us shows how much out of touch idara ya Mawasiliano Ikulu ilivyo from the rest of us. We the people don't know who is who in the great office of the State.

    A website would have been a good start lakini, I guess kwa jinsi ninavyowakosoa Ministry of FARCE AFFAIRS (foreign) I can only imagine the last thing salva atataka ni kuweka website ya Ikulu.

    Then wanalalamika kuwa they are always on firing line from online citizens
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Umekorofishana nao nini tena John?
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Msomi kutoka Uingereza..........mtoto wa mkulima...na internship
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    au inawezekana ikawa ni diversion tactic

    Ushasahau mambo ya trojan horse?
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli
     
Loading...