Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Zitto Kabwe amtolea uvivu Shibuda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Aug 19, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mh Zitto Kabwe amesema anawashanga wabunge wanaosimama bungeni na kutetea ama wanaotaka kuongezewa posho kwani wabunge hawa hawawajali watanzania. Kauli hii ameitoa baada ya jana Shibuda kusema posho ni muhimu.
    Nawasilisha
     
  2. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi punde Mbunge wa Kigoma Mh. Zito Kabwe amemalizia kuchangia bajeti ya wizara ya ushirikiano EAC
    Ambapo katika kuhitimisha amewakumbusha wabunge wawe makini na wakumbuke wao ni viongozi wasishabikie posho hivi walipitisha bajeti ya wizara ya Nishati na madini ambapo tumekopo fedha nyingi kwaajili ya dharura ya umeme sasa wanapo dai posho wanatia aibu
    Shida za wanachi zinawekwa pembeni
     
  3. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Amejikuta kwenye wakati mgumu pale alipo wapiga juu ya mshono wabunge wa ccm wanao taka kuongezwa posho, akisema anashangaa kuona kuna wabunge wanao taka kuongezwa posho wakati nchi ina matatizo ya umeme na imepitisha bugdet ya mkopo kwenye umeme wa dharura. Ndipo wa bunge wa ccm wakaanza kumzomea nae akasema haogopi kuzomewa kwani wa Tanzania wanamatatizo.
     
  4. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni wakati sasa wa wananchi kutambua nani kiongozi wa wananchi
    na nani kiongozi maslahi...
     
  5. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nilidhani CCM wangezomea, lakini baada ya kuona jinsi hoja ilivyojengwa vizuri wote walikaa kimya. Somo limeeleweka. Leo ilikuwa siku ya wabunge wa CCM kuinamisha vichwa chini. Kwa hiyo, Mapambano yanaendelea, watanzania wanatafakari. Hukumu 2015 kama tutafika salama.
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jaman ccm wanazomea wakati sisi huku kitaani tunataabika kichizi ila siku zao zinahesabika
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Cha msingi tu wananchi waache kuendekeza njaa
    na kupapatikia fulana na khanga!
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nimeiona nami hiiyo. Kaeleza vizuri sana japo wabunge wa CCm walizomea...ikimaanisha wao ni posho tu, wananchi baadaye.
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mibunge ya CCM, imelaaniwa!
     
  10. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Umeeleweka vizuri mkuu mapambano yanaendelea hukumu 2015 kama tutafika salama!!!!!!!
     
  11. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    walianza kuzomea then zitto mwenyewe akawapiga kibao kile cha ina ya kelbu.
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Chadema will always lead by beingbstrong and creative and CCM will learn and copy but will always copy it wrong.Hongera sana Zitto Viva Chadema .
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hawawezi kuacha kuzomea wakati Zitto anatumia kichwa wao wanamtumia Masaburi kufikiri
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,167
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    sio kosa lako, wewe unafikiria kwa makalio..fisadi mkubwa.
     
  15. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    kanga, fulana, kofia,pilau, pombe na cash wachukue ila ndani ya kichumba cha kupigia kura akili mukichwa!! Mfano mimi nilichukua fulana na kofia nikampa kijana wangu wa ng'ombe na waote wawili (nina hakika) hatukuipigia kura CCM!!!
     
  16. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakuona mwiyuzi unaperuzi thred hii.....wee lini utaenda kumg'oa yule mama anaeuza sura kule NKENGE?

    Mix with yours
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ZITTO hana tofauti na shibuda wote sawa
     
  18. samito

    samito JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha matusi wewe au unaham ya burn?

    Wabunge wa ccm asilimia kubwa wezi tu, wananchi wanawasikiliza kwa makini na hakika hawatarud 2015 hata wahonge mpaka watoto waliozaliwa. Afu uyo shibuda na yy anafikiria kwa kutumia masaburi au?

    big up Zito Kabwe
     
  19. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Vipi kuhusu wale wa vijijini wanaotishwa na maafisa mtendaji wa kata,
    wanaweza kuwa na ujasiri kama wako? Nadhani bado kuna kazi
    kubwa kuelimisha umma...
     
  20. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    I see, wewe umetokea wapi? Sijaelewa ulichoandika kwa kuwa
    nilikuwa naangalia picha yako na hilo bhangi unalovuta...
     
Loading...