Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BUNGENI: Waziri Ghasia awasilisha Bajeti yake; mishahara yapanda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Jul 4, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sijui mshahara utapanda? Yetu macho!

    UPDATES:

    Mishahara imepanda lakini bado haijajulikana kwa kiasi gani.
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huku madongo kuinama ndio Symbion wamechukua chao, TBC Taifa nayo ndio haikamati! Tuletee vitu ndugu!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu! Kama kawaida huyu mama anaanza kwa kusifia chama na mbwembwe nyingi!
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri nyongeza tu ya mshahara
     
  5. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hata kama ipo sidhani kama atataja maana atasema akitaja italeta mtafaruku mtaani
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli asitangaze maana wafanyakazi watapandishiwa bei za vitu ikiwemo pango!
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Asije akafanya GHASIA za mishahara
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja tumsikilizie!
     
  9. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utwahuko Malafyale/
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    miyeyusho tuu km kuongeza watawaongezea shs 5000 tu maana kinachoonekana cha muhimu sana kwenye hotuba za hawa mawaziri ni kusifiana na kupongezana hata ambapo hapastahili pongezi. sioni cha maana anacho present hapo bungeni.
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    anasema ktk bajeti hii mazingira ya utumishi wa umma yataboreshwa kimafunzo na kiujuzi zaidi!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bil 8. Matumizi ya kawaida, jumla ya matumizi yote ikulu ni 266 bilns duh!
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mama wa madesa anafanya vitu vyake siyo.Haya we.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu mama kamaliza kupresent wala hajatoa kiasi cha mishahara kitakachotangazwa!
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    amemaliza bila kusikia nyongeza ya mshahara imekula kwa watumishi wa umma
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sasa mgeni toka Gombe reserve anatoa hoja ya tume ya Mipango
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bajeti ya mshahara ni trion 3.2 sawa na ongezeko la 40.2%
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamaa mbaya kweli, utadhani alipata kansa ya uso!
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    changa la macho hilo. hakuna nyongeza yeyote ile watu wataendelea kuumia tu kila kitu bei juu
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mnaosikiliza tupeni basi updates za mishahara!
     
Loading...