Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni wana ccm wapo kwenye kikao cha dharura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by resiro, Apr 19, 2012.

  1. r

    resiro Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bungeni wapo wabunge wa upinzani na mawaziri wanne. Lukivu, mwanri, mkuchika na AG. Wengine wapo kwenye kikao cha dharura kuzibwa midomo yao. JE TUTAFIKA?
     
Loading...