Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni viroja vitasikika!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Anyisile Obheli, Nov 16, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tasunyata kama kinda,
    ni spika wetu makinda,
    sheria sasa zamdinda,
    na hoja anazisunda.

    wengi tumeshuhudia,
    kwanza kilipowadia,
    hasira kukusudia,
    leo nimeshuhudia.

    bunge limekosa spika,
    viroja vitasikika,
    aibu itawashuka,
    kutuletea gebuka.

    mengi tuliyoyahisi,
    tutayasikia sisi,
    makinda kajifilisi,
    kweli mfupa wake fisi.

    leo bungeni aibu,
    kama za moto kababu,
    ziwe mdomoni mwa bubu,
    makinda akawa dubu
     
Loading...