Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni updates

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndekirhepva, Jul 5, 2012.

  1. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakuu nazitafuta clips motomoto yani current za bungeni, kwenye hizi kama siku tatu nne hivi zimepita, chama langu ambalo naamini ni chama letu limewashika wadhaifu vizuri kweli, sasa sijui nizipate wapi, kwenye you tube nime cheki ila sijaona, au nakosea ku search??
    kama ninakosea ku search, ni search vipi ili nizipate??
    mfano natafuta clips za Mh.Mnyika, nikwamueni hapa kwenye tuta plz, my shukrani jamani natanguliza
    :clap2::clap2:
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kusoma computer course, miezi sita. Unafanyakazi Stationery nini?
     
Loading...