Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Shibuda aongelea hatma yake ndani ya CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mnyanyaswaji, Aug 18, 2011.

  1. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuhusu suala la lake la kuenguliwa kasema hamuogopi mtu kachaguliwa na wana Maswa.
     
  2. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mzee wa mipasho wakati anachangia wizara ya maliasili kasema yeye utalii kwake ni utawala bora kwa hiyo anaona aongelee mustakabali wake ndani ya CDM kwani kila siku wabunge wanaamuuliza kama CDM wameshamfukuza.

    Amewaonya wahariri wanukuu vizuri kwani wanapotosha, kutokukubaliana kwa hoja na viongozi sio kuonyesha ni muasi, kwahiyo amewaambia wanaomuuliza atafukuzwa lini wamkome yeye anatekeleza maagizo ya CC.
     
  3. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Akichangia hoja ya Maliasili na Utalii bungeni leo,amerudia kauli yake ya malipo ya Muha iliyopingana na msimamo wa Cdm. Amesema kuna viongoz maslahi na yeye hatishwi na mavuvuzela.Mimi sio tundapoli hata wanamaswa wanajua. Ameichana cdm kwa mafumbo makalimakali na kusema haogopi chochote.Msije kutuletea viongoz Idd Amin kwa kuelekezwa na siasa za chuki na kutumia vyombo vya habari.
     
  4. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Five star Modern Taarabu bado nafasi zipo wazi, Jamaa anaweza chuana na Mzee Yusufu duh mwanaume maneno yamemtoka vuvuzela yeye
     
  5. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    leo ktk kuchangia bajeti ya mali asili na utalii Mh Shibuda amesema hajawai kukiuka tamko na maagizo ya kamati kuu ya chadema ila wanatofautiana ktk mtazamo baina ya mtu na mtu so kamwe hataogopa mtu ktk kutoa mtazamo na mawazo yake. Pia ameonya magazeti kwa kuandika habari zenye uzushi pia ametoa angalizo magazeti hayo yatatuletea kiongozi kama Iddy Amini wa Uganda.

    My take:

    Shibuda ameongea mengi tena kwa mafumbo ambayo upande wa pili wa ccm walikuwa wakicheka uku chadema wakiwa kimya na kumsikiliza kwa makini.

    Wana JF amesema Yeye ni Tunda la Maswa so hatatokea mtu aje na kulichukua tu pia ametolea mfano kwa kujifananisha kwa kuteswa na kusulubiwa kwa Yesu kama yeye.

    Nawasilisha.
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa Maswa John Magale Shibuda ametumia nafasi aliyopewa kuchangia hotuba ya Mali Asili na Utalii kuwaponda viongozi wake wa Chadema na kwamba wananchi wa jimbo lake wapo nyuma yake.

    Aidha ametumia nafasi hiyo kuwaponda waandishi na wahariri wanaobeba ajenda za viongozi wa kisiasa akiwalenga hasa wa Chama chake wanaoendelea udhalimu na maslahi binafsi.

    Maneno kama kamati kuu ya Chadema, viongozi dhalimu, kukosekana kwa demokrasia yamejirudia sana kwenye hotuba yake. Wakati akisema hayo wabunge wengi wa Chadema kama Msigwa, Lucy Owenya na Christina Lissu wameonekana wanyonge sana.
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,097
    Trophy Points: 280
    Napita tu wakuu nitarejea baadae ngoja nisubiri wenye chama watakuja sasa hivi.
     
  8. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red ni MWIA(MWIHA) if spelling not mistaken, ni kweli amewaponda sana viongozi wa cdm hasa wanaopenda kutumia vyombo vya habari kumchafua yeye.

    Anasema haogopi mtu na yupo tayari kwa lolote kwani watu wake wa Maswa nao wanasubiri maamuzi ya cdm ili wamuunge mkono.Pia amesema Maswa si tunda ambalo kila mtu anaweza kulichuma bali lina wenyewe ambao ni wana Maswa.
     
  9. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    SIAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAASA ,ni tamu sana
    jamaa kachangia issue ambayo ni nje ya wizara inayojadiliwa
     
  10. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Watu watakaotaka Shibuda aondolewe chadema watakuwa hawaelewi lengo lake. Shibuda yuko KAZINI, anatamani sana afukuzwe ili malengo yake yatimie. Sasa badala ya kumfukuza, unamwacha ajikaange(kisiasa) kwa mafuta yake mwenyewe.
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Aisee huyu jamaa simpendi kuliko wabunge wote wa magamba.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hivi shibuda hana bendi ya taarab? mbona hajasifia idea ya kubana posho iliyopelekea kuchangia kwenye mpango dharura wa megawati?
     
  13. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya sie yetu macho na masikio tu.
     
  14. f

    fakifuge2000 Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye anafikiri wana maswa niwajinga haoni karata tatu anazocheza labda safari ahamie TLP
     
  15. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hili ni gamba kwa chadema endapo watamfukuza itabidi waingie gharama kubwa kusafisha hali ya hewa kwani alichoongea leo bungeni ambako sio sehemu yake pia ameacha maswali mengi yasio na majibu mfano huyo kiongozi kama Iddy Amini ni nani?
     
  16. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaweka habari nusu nusu.... ameponda viongozi wa kisiasa hasa wa Chadema kwa udhalimu, na maslahi binafsi.Amesema yeye hatishwi na Kamati Kuu na amewaonya waandishi wa habari wanaobeba maslahi binafsi ndani ya Chama. Wakati anaongea wabunge wa CDM walionekana wanyonge sana
     
  17. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nimemsikiliza sana Shibuda tena kwa makini sana. Hili ni jambo linaloweza kuletwa kwenye vikao ambavyo mimi ni mjumbe. No comment for the time being.
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hata wale madiwani wa Arusha walijitapa hivyo hivyo mwisho wa siku wakaishia kuzomewa. Nafikiri ni wakati mzuri kwa CHADEMA kuchukua maamuzi makini dhidi ya huyu jamaa. Tayari wananchi wa Arusha walishauliza juu ya hatua zinazochukuliwa dhidi ya huyu jamaa. Ni dhahiri kwamba hata wananchi wa kawaida wamemchoka. Its high time for him to go now.
     
  19. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Huyu mtu hastahili kuendelea kubaki ndani ya chama...Wembe uliotumika kuwaondoa wale wasaliti kule Arusha,utumike pia kwa huyu.
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Niliwaambia CHADEMA kuwa hakuna haja ya kumpa siku 90 Shibuda (kama magamba), just damp him and move on...

    Kwa kweli CDM wameshaniudhi sasa. Ishu ya madiwani wa Arusha iliibuka nyuma kabisa ya upuuzi wa Shibuda, lakini ikashughulikiwa fastafasta. Wanamuogopea nini huyu? Bora hilo jimbo lipotee? Kwani CHADEMA haijiamini?
     
Loading...