Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni raha kweli !!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 9, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Who is that picture?
    Kiongozi kama huyu hafai kuongoza wananchi wake, Mbunge kama huyu iweje wananhi wake wamchague na anakwenda bungeni kulala usingizi? Ahhhhh Wa Tanzania tuamkeni kuwachaguwa Viongozi imara.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    hi hi hi
    napita. . .
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tafakur ya hali ya juu
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwani walioweka umri wa kustaafu kazi na kupumzika walikosea ? Nyie si mnasema katika siasa hakuna kustaafu mpaka mtu a-RIP.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    naogopa huo mkunjo wa mguu, hawezi kweli kuchafua hali ya hewa hapo
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapa Anamwombea Spika!!......ukimkurupua hapo atakuambia kuna jambo alikuwa anatafakari......
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa kama jana yake alikesha na binti kama 'lulu' what do u expect??? i luv africa!
     
  8. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "natafakari kwa kina"
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Who is this brilliant striker? Na namba yake bungeni ni namba ngapi vile?
     
  10. Bitende

    Bitende Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiboko yao wasira kwa kuuchapa
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    for shizo! yule hana mpinzani! inaelekea anachelewa sana kulala, si unajua tena dodoma kulivyo??
     
  12. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi allowance ya mbunge kwa siku ni shilingi ngapi vile ???
     
  13. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mwili hauwezi tena dharuba na umeshakata,ila hataki kuwaachia vijana matokeo yake ana lala ovyo mtumzima.
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani hyu ana tofauti gani na mugabe? yaani mizee hii ikae home ulee wajukuu..tatizo lao hawakubali kuzeeka hawa haani hapo ukute kakesha na mapangaboi ya vitoto vya UDOM afu asubuhi anaenda kujadili miswada na majedwani kama yanaafikiwa...aghhh nchi hii bana
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Mkuu@BADILI TABIA wewe pita tu angalia Magari barabarani usije ukajikwaa tu.....
     
  16. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo sababu tunasema chagueni vijana kuongoza siyo wazee,usimlaumu amechoka lazima apige usingizi
     
  17. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ni pozi tu. Hata msibani kuna kucheka na kutaniana.

    Napita tu.
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio Mzee sita huyo?
     
Loading...