Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Ni kweli maswali ya papo kwa papo au usanii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jul 5, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Maswali ya papo kwa papo anayoulizwa waziri mkuu kweli ni papo kwa papo au usanii tu? Nauliza hivyo kwa sababu namuona waziri mkuu anasoma majibu kwenye karatasi hasa maswali anayoulizwa na wabunge wa CCM. Nimemuona akisoma kwenye karatasi majibu kwa maswali aliyoulizwa na Martha Mlata, Mangungu, Mtanda. Maswali kutoka kwa Mbowe(CHADEMA) na Mkosamali(NCCR) hakusoma lakini swali la Mnyaa(CUF) spika kazuia lisijibiwe eti liko very technical.

    Je wabunge wa CCM hutakiwa kuwasilisha maswali yao kabla ndiyo maana PM anakuja na majibu? Kama ni hivyo iko wapi essence ya maswali/majibu ya papo kwa papo? Pia Spika kamzuia PM asijibu swali la pili la Mkosamali kuhusu DECI eti lilishajibiwa. Huu ni usanii mtupu!
     
Loading...