Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Ngonjera yaendelea! Wabunge waendeleza mipasho dhidi ya CHADEMA (Nov 17)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Nov 17, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    "Wananchi tunaomba mtusikilize na sisi" - George Simbachawene, alipokuwa akichangia muswada wa katiba mpya. Natafakari ina maana wananchi hawawasikilizi?mbona wameshinda na wapo bungeni? Mbona anazungumza kiujumla na kama hao wa kijumla hawasikilizwi mbona wao wapo wengi bungeni? Wamejipeleka au wamepelekwa?

    Nikitafakari kwa makini kauli hii napata shaka na ushindi wao, napata shaka kwanini wanataka kuonewa huruma na sio kuweka hoja na ukweli mbele?kimsingi wao wapo wengi bungeni, kimsingi wao ndio wanastahili kusikilizwa zaidi sasa ukiona wananchi hawataki kuwasiliza uje wamejiepeleka na hawakupelekwa na wananchi, walienda kwa ubabe, nguvu ya mtutu na advantage ya uelewa mdodo wa wananchi sasa wameamka chupi zinawabana

    Hii inathibitisha ule usemi wa kiiengereza kuwa "YOU CAN FOOL PEOPLE FOR SOMETIME BUT YOU CANNOT FOOL THEM ALWAYS"
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hili mbona lipo wazi, ni mwananchi gani anaewasikiliza magamba zaidi ya wale wanaonufaika na mfumo wa kimagamba
     
  3. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanatafuta public sympathy hao kwa wannchi
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwani nani alikwambia walishinda kwa kuchaguliwa hao, walitangazwa tu kuwa washindi kutokana na nguvu ya ufisadi waliyonayo
     
  5. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [h=1]Great Minds Discuss Ideas; Average Minds Discuss Events; Small Minds Discuss People. Naona wabunge wengi wanadiscuss Tundu Lissu, CDM na sasa ITV. Hakuna anayediscuss hoja![/h]
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikio la kufa halisikii dawa. .........watasingizia mpaka mawe mwaka huu...... mmoja jana BBC alikuwa anasema kila walipopeleka mjadala wa katiba walikuta CDM wameandaa vijana wa kuwazomea wakiongea na kuchana au kufanya fujo hivyo wakaacha.
     
  7. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Watashika uchawi kila mtu tatizo hawajui wachawi ni wenyewe kwa kujali matumbo yao na ya watoto wao.wana wa tanzania hawana dhamani yoyote kwao.
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unapoona husikilizwi ndipo unapo omba usikilzwe

    la kujiuliza " kwa nini hawasikilizwi ????????????
     
  9. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Huyu mbunge wa Mafia nae katoa pumba tu! Yaani kutokupata line kwake kila alipokuwa akipiga simu ITV basi ITV wamekuwa na upendeleo na kwamba wanapanga watu wa kuongea, nadhani huu ni uzushi usio kifani! Natamani ITV waombe uthibitisho kutoka kwake kama wamekuwa wana-upendeleo wowote ule kwa mtu au chama chochote kile, vinginevyo huyu ni wa kumshtaki kabisa mahakamani kwa kuharibu reputation nzuri ya kituo hicho! Anaisifia TBC1 kwamba imekuwa fair ktk mchakato huu kitu ambacho si kweli kabisa! Huwezi sema mchanganyiko wa CCM (A) na CCM (B)-CUF ati ni mchanganyiko wa upinzani na chama tawala. Huu nao ni upuuzi mtupu!
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..Jamaa kaanza kuchangia kwa mipasho kama kawaida.Anasema anaomba tumuongezee muda JK kwa miaka 2 baada ya 2015 ili aweke mambo sawa ya katiba na baadae tufanye uchaguzi 2017..

    Na akasema mwanaume mwenye sharubu ni JK pekee na si vinginevyo....
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shetani alikuwa akigawa ukilaza kidogo kidogo killa kwa mwanadamu ILA ALIPOFIKA KWA LUSINDE kapu likamponyoka ukilaza wooooote uliobaki ukamwingia LUSINDE.

    LUSINDE ni kilaza sjawai asiyeelezeka
     
  12. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu bwabwaji elimu yake ipoje.!?
     
  13. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaongea upupu mtupu, yahakuna hoja hapo.zaidi ya kuattack cdm.hakuna hata moja linalohusu muswada wenyewe.
     
  14. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa badala ya kuongelea katiba ye anawatukana cdm.lusinde inaoneka lisu anakukosesha usingizi sana,pole sana roho inakuuma ccm inavyokufa hahahahahahahahaha
     
  15. King2

    King2 JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mipasho gani hebu elaborate vizuri.
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    anasema kwamba kuna wengine wameanzisha mitandao ya kuwatukana
     
  17. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu ndiyo vuvuzela lao.nafikiri kwenye kikao chao cha chama kuwa wapange mavuvuzela ili wapige kelele bunge.
     
  18. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninashangazwa sana uendeshaji wa bunge letu jamani, hoja iliyopo ni mjadala wa uundwaji wa katiba, kinachoshangaza ni hawa wabunge wa ccm wao ni kujadili watu wa chadema tu, mara tundu lisu, mara mke wa Slaa, mara mboye.. Duu, na spika kakalia kiti.. Eti wanasema Lisu,Sendeka, Mboye ,Slaa wameweka ndugu zao tu bungeni, wana ukoo., Eti CCm haijaweka ndugu... Dah, upuuzi mtupuuu
     
  19. s

    seniorita JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Paza sauti, lia hadi pandez zote za nchi....wananchi ndio watawadharau zaidi.....sasa wanajua kuwa wananchi wana power....wakati wanapobanwa!!!Vinginevyo, wananchi ni kwa kutumia tu kama ladder ya kupandia and then to be thrown and trampled upon...Not at all, wananchi wameamka na bado....
     
  20. m

    mjinga JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lusinde anadai kuwa uchaguzi uhairishwe na uwe 2015 eti sababu raisi ana majuku mengi yaliyo ongezeka
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...