Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Mwigulu full mipasho, Wassira na wengine waendeleza (Nov 16)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyakageni, Nov 16, 2011.

  1. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Hawa wabunge kweli mapovu yanawatoka. Wamejaa ubabe na mipasho. WASSIRA anafuata. Nitatoa updates
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Wassira kaanza sasa.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wasira huyo anamwaga uozo,
     
  4. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa mwigulu kasema nini?
     
  5. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    duh ngoja nitafute pahal anichungulie tv
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    MIPASHO TU! Na eti CDM wanapokea misaada yenye masharti ya ushoga
     
  7. M

    Mwana UoA Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi siko chama chochote cha siasa ila hili ccm wanapotosha watu wananchi eleweni hawa wabunge wa ccm wanatumia muda mwingi kujipendekeza kwetu mimi nakumbuka chadema walisema wakiingia ikulu ndani ya siku mia wataanza mchakato wa katiba mpya si kuleta katiba mpya inshangaza sana wasira usitudanganye nyie jishangilieni siku inakuja mtalia
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si ajabu akaanza kukoroma sasa hivi!
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    WASSIRA anasema eti CHADEMA wanaumwa na hawajijui. Anamuita mh. Tundu 'jamaa'
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli nimechoka kusikiliza vijembe na kashfa zinazotolewa na wabunge wa ccm, nimechoka kunyima haki yangu ya kutoa maoni yangu juu ya mswada na mambo mengine, SITAKI KUSIKIA kitu chochote ZAID YA KUDAI HAKI yangu,[/QUOTE]
    Naona umeandika kifacebook facebook
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    WASSIRA: Hii nchi ni yetu sote, wanaotaka kuichoma moto tutampeleka Milembe
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,229
    Likes Received: 11,576
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu hata kabla hajaongea unajua anachotarajia kuongea, Wasira na Shivji ni sawa na Mlima kilimanjaro na kichuguu. Wasira umelewa ugimbi wa madaraka.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona umeandika kifacebook facebook
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kasema mano hayo..kama ni kweli hatuna bunge
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,828
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu Wassira ndiyo kichwa pekee kilichobaki huko CCM au vipi?? Maana siku hizi naona kila kwenye jambo vyeti huwa anapewa nafasi ya kuongea yeye!!
     
  16. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli CDM wamewashika pabaya....watu wanasahau hata serikali yao inapokea misaada kutoka nchi hizohizo zinazohimiza ushoga. Naona kweli wameamua kuujadili muswada.
     
  17. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si Mlisema Chadema na NCCR wametoka na yamebaki "Madodoki" matupu humo! Sasa mnasikiliza nini huko!
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Mkuu mi naona hii username yako ungempatia. Ha ha ha LOL!
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwa mujibu wa text zako, Prof. Shivji ni kichuguu?
     
  20. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    baada ya yule mudhihili mudhihili huyu jamaa ndo kachuku nafasi yake...hawana lolote wapuuzi hawa..cha msingi ni kwamba wao waache wapitishe then sisi wananchi tuchukue maamzu yetu ili wajifunze kuwa nchi hii ni yetu sote ..kwanza asilimia kubwa ya hao kina wasira hawana mda mrefu ..wanataka tuwe na katiba ya ajabu ajabu
     
Loading...