Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Muswada wa katiba mpya wasomwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maswi, Nov 14, 2011.

  1. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    MSWADA unasomwa kwa mara ya 2, angalia TBC1, spika anatetea mswada kusomwa kwa mara ya 2.

    Kazi ipo
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Spika Anne Makinda ameanza kufanya kazi za serikali pale alipoanza kutoa maelezo ya awali kabla ya mswada wa kubadilisha katiba unaosomwa mara ya pili leo...akatoa vitisho ili wabungw wasiukatae amesema wakiugomea ina maana hakuna katiba mpya na hii itazuia kuendelea kwa michalato mingine ya katiba.Amesema wale wanaowaambia watanzania waandamane wanaleta majungu yasiyo na maana.Na amesema huu mswada ni safi na hauna tatizo.

    My take:
    Huyu mama anafanya kazi za magamba na mafisadi waziwazi angalieni TBC1 muda huu...huyu Anne vp wakuu?
     
  3. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Spika Anna makinda amelinanga jukwa la katiba kwa madai kuwa limewapotosha wananchi jana katika mjadala wao wa katiba. sasa waziri wa sheria na katiba Celine Kombani anasoma muswaada kwa mara ya pili na kisha kujadiliwa.
     
  4. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    waziri husika wa sheria anaanza kuusoma mswanda
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    asema ulikuwa kwenye stage ya kusomwa kwa mala ya kwanza sasa hivi inasomwa kwa mala ya pili.kamuita mtoa hoja asome mswada wake.anayesoma ni wazili wa sheri mh.selina kombani.Mia
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,195
    Trophy Points: 280
    Wanabodi, hatimaye Muswada wa Kukusanya Maoni kuhusu Mabadiliko ya Katiba watinga rasmi bungeni na kusomwa kwa mara ya pili!.

    Muswada huo umewasilishwa kikao hiki cha jioni. Spika wa Bunge, Mhe. Anna Makinda alianza kwa kuitetea serikali kwa nguvu zake zote japo sauti yake ilikuwa ikitetemeka.

    Sasa Waziri wa Sheria, Mhe. Celina Kombani ndio anausoma na kutetea uwasilishaji wa muswada huo kwa mara ya pili.

    Nadhani ninavyomsikiliza Mama Kombani, kwa maoni yangu binafsi kama Pasco wa jf, nadhani anajikanyaga kanyaga tuu, kwani ulipowasilishwa kwa mara ya kwanza, si ulikataliwa?!.

    Hebu na tusubiri jinsi wanasheria, watakavyomchana Mama Kombani!.
     
  7. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Adai ulishasomwa kwa mara ya kwanza mwezi April hivyo sasa unapaswa kusomwa kwa mara ya pili na kuendelea na hatua nyingine. asema ni muswada wa kuunda tume tu sio muswaada wa kukusanya maoni ya katiba mpya
     
  8. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh. Celine Kombani live akisoma muswada..kazi ipo
     
  9. F

    FredKavishe Verified User

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maandamano yafuate haraka sana
     
  10. F

    FredKavishe Verified User

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maandamano
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    This is big shit waache wasonge na sisi muda si mrefu tutasonga barabarani
     
  12. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kombani anawataka wenye katiba na kanuni za bunge wazitumie kufuatilia maelezo yake, anatolea ufafanuzi namna miswada inavyowasilishwa bungeni, hapa anaonekana kuwajibu wanajukwaa la katiba juu ya kusomwa kwa mara ya kwanza au ya pili
     
  13. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakuu,mswada wa katiba umesomwa mara pili,hivi serikali ya magamba ni kiziwi au? mbona aifanyii kazi maoni ya wananchi! nawakilisha
     
  14. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nimemwona Bi Kiroboto (Spika) akiutetea kwa nguvu ila bila hoja. Hoja kubwa ni kuwa mswada huu unamfanya Rais kuwa alpha na Omega wa mchakato wote.
    Waziri mhusika anasoma hotuba huku anatetemeka utafikiri amelazimishwa. Wangojee nguvu ya umma
     
  15. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nchi hii bana
     
  16. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kimenuka !
     
  17. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ama kweli nimejua serikali ya CCM ina dharau na kiburi! Hajali watanzania wanachotaka wanachojali ni maslahi yao. Je kuwanyima watanzania kutoa maoni yao ni kwa maslahi ya nani? woga huu waserikali hii unamaana gani?
     
  18. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ilitakiwa wabunge kwenda jimboni kutafuta maoni kwa wananchi, wakati mswada wenyewe ulikuwa kwa lugha ya MR cammeroon.
     
  19. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama kawaida yake nyuma ya magamba. tusubili wachangiaji watasema nini kuhusu hilo
     
  20. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mpo tayari kwa maandamano wakameroon wameonyesha dalili zoote za kuupitisha
     
Loading...