Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BUNGENI: Muheshimiwa Tundu Lisu Live anachangia mjadala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by analysti, Jun 17, 2011.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Anasema mchango wa sekta ya madini kwa pato la serikali ni asilimia Tatu!, na bado hatujifunzi. Tunaendelea kuwapa misamaha ya kodi
     
  2. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Mwaka 2009, bil 88 zilizotengwa kwa ajili ya kupelekwa vijijina hazikupelekwa
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tundu Lisu ni kichwa sana, lakini nchi yetu yenye viongozi wenye mawazo mgando wanakomaa kwamba ni mwanaharakati mchochezi
     
  4. T

    The Priest JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ningeshangaa amalize bila mwongozo..
     
  5. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sikio la kufa litajifunza nini; kama madini yenyewe yana upupu kwa nini tuendelee kuwashwa shuruti tuwamwagiye wengine wakawashwe huko.
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naona kuna taarifa kwa mwenyekiti kasema baadaye
     
  7. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyo anayehitaji mwongozo anania ya kumpunguzia muda wa kumwaga pointi.
     
  8. k

    kibenya JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mhagama anamzidi makinda upeo nimependa alipoitosa taarifa
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Huyo mhe. kama wangekuwepo watano wa design hiyo pasingekalika.
     
  10. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahaha nashukuru mwenyekiti wa bunge kauzimia taa huo mwongozo...........
     
  11. k

    kashwagala Senior Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wazee mbona mko kimya tupeni vitu....au Tundu Lisu kamaliza? Vipi nae anatumia iPAD kama Zito? maana CDM imewashika pabaya jamaa wa magamba!
     
  12. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mhagama ni kichwa tena ingekuwa bora kama ni uspika angekuwa yeye lakini kwakuwa magamba hawataki mjuzi na mzalendo nyota ikamwangukia bi kiroboto
     
  13. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Inasikitisha, Ndani ya miaka miwili polisi imeua watu 77, hakuna mtu aliyeulizwa wala hakuna taarifa yayote
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Tupe taarifa ndugu!!
     
  15. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    LISSU: Despite Technical Knockout you've smacked the Bull

    Asubuhi nimetuma waraka wangu kwa wabunge wa CDM kuhusu mwenendo mzima wa uchangiaji Bungeni, kwa mshangao mkubwa nilihofia kwa namna ambayo ilionekana kama kukosa maarifa ya kuutanzua huu mtego wa offside trick wa CCM

    Kwa mchango wa muda mfupi uliopita Mh. Mnadhimu Mkuu Tundu Lisuu umebreak deadlock, despite kuzongwa na Muda lakini ujumbe uleule wa mauaji na udhalilishaji wa Jeshi la Polisi uliogonga mwamba jana wakati wa maswali ya papo kwa papo ya Waziri Mkuu, umefika kwa more organized na systematic way.


    Sina Shaka hii application itatumiwa na wapiganaji wengine kuendelea kutetea kilio cha Watanzania walio wengi.

    Aluta Continua
     
  16. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani magamba yameshika pumzi kwa hasira wakati Tundu anaongea!
     
  17. Ruwa tutarame

    Ruwa tutarame Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa kichwa likipatikana jimbo la wazi tumuingize n adr.slaa
     
  18. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ...mie sijabahatika kutazama wala kusikia huo uchangiaji wa mkubwa lisu but asanteni kwa kutujuza...viva jf
     
  19. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Wakati anaongea magamba walikuwa wamekunja uso kweli kweli!! Kabla hata hajawachana, walijua tu kuwa Bomu linakuja!!
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yule mama kiroboto hajui lolote........heri ya huyu mhagama jenista
     
Loading...