Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BUNGENI: Mjadala wa mpango wa maendeleo wa taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fikirini, Jun 13, 2011.

  1. fikirini

    fikirini Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Za jioni wa JF, naona kijana David kafulila anachangia vyema bungeni dodoma, live muda huu. msiwe mbali atafuata mbowe. Hebu tuwaangalie wawakilishi wetu bungeni jamani
     
  2. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,062
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Wadau naangalia bunge hapa,kafulila{mbunge kigoma kusini} ametaja jina 1 la mbunge ZAMBI kuwa ni mlarushwa.
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sasa Kafulila kaamua kumwaga mboga kwa kuwatuhumu Wabunge kuwa wanaomba rushwa wakienda kukagua miradi mbalimbali ya Kamati zao.

    Miongoni mwa waliotajwa ni Mbunge wa Mbozi Magharibi Godfrey Zambi.

    Hii ni aibu kubwa na kwa mantiki hii wazo la kufuta sitting allowances litagonga mwamba. Alikuwa akichangia live Bungeni kuhusu mpango wa Miaka Mitano ijayo. Welldone Kafulila
     
  4. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ana hamu ya kuwa na kesi huyu....Lema type.
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    amewataja godfrey zambi na wenzake CCM live
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbunge mdogo na machachari David Kafulila jioni ya leo wakati akichangia mradi wa millenia 2011/2012-2015/2016 kuwa kuna baashi ya wabunge japokuwa hakutaja ni wa chama gani bila kuambiwa chochote na spika. Aliwata baadhi kuwa ni Zomba sijui kwa kuwa sauti ya naibu spika ilikuwa ikiiingilia kati kutokana na muda kuisha.

    Swali la msingi ni kuwa kwa nini David Kafulila katoa shutuma nzito kama hizo tena kwa kutaja baadhi ya wabunge japokuwa hakusikika vizuri na ameachwa hivihivi? Ina maana kuna ukweli basi katika hoja yake?
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pamoja sana Kafulila,
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahaha hata mie nimemsikia, amesema amemshika mbunge akiomba rushwa kwenye halmashauri, akaambiwa wataje akamtaja huyo zambi sijui zomba! Lazima itakua ni kweli tu
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimesikia akitaja, ajabu Wabunge wa CCM hawajaomba mwongozo ili athibitishe
     
  10. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, kuna mtu ameomba Mwongozo na Mwenyekiti (Simbachawene) amesema atapanga muda muda mwingine. Sasa ni zamu ya Joseph Selasini Shayo (Chadema)
     
  11. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Joseph Selasini aomba watajwe wabunge wanaodai Rushwa

    Mwenyekiti asema maelekezo ya muongozo yatatolewa baadaye...patamu hapo...

    Stay watching...Bunge la Zama za uwazi
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna mbunge mmoja ameomba muongozo wa Kafulila kuwataja hao bila kuchukuliwa hatua yoyote au spika kumuonya lakini naibu spika amesema amepokea hoja hiyo na kuomba muda kwa kuwa ni jambo gumu kidogo. Kazi ipo.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    CCM iko mahututi kila angle!
     
  14. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahaha wameomba mwongozo kuhusu hii ishu Mwenyekiti wa bunge ameyeyusha kiaina na kusema atatoa mwongozo muda utakapo faa!
     
  15. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    karbu xana mwanagridi katika jamvi letu la Jf. Eng Mayeye yupo humu ila kanunuliwa na cCM,VP Wanasemaje huko R Chuga?
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Acha kutisha watu wewe? ulishasikia nani kutoka chama cha magamba anampeleka mtu mahakamani kwa kumtaja mla rushwa? Tangia enzi zile za list of shame ya Dr. Slaa hakuna aliyekwenda mahakamani, ametoa nyingine kule Urambo, akina Riz1 wakasema watakwenda mahakamani hadi leo kimya. Sasa tuone kama huyo Zambi atakwenda mahakamani. BTW, kabla hata ya kwenda mahakamani angemtaka Kafulila aithibitishe madai yake mbele ya bunge. Kama hajafanya hivyo ........... Be the judge yourself
     
  17. Zitto

    Zitto MP Kigoma Urban

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 2, 2007
    Messages: 1,192
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nadhani ana ushahidi

    Zitto
     
  18. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wevi hulindana kwa kuchelewesha mchakato wa kuhakiki ukweli....Kesho wataibuka na ZUGA LA KUFUNIKIA issue hii....Kesho kutwa limesahaulika!! Ndio usanii wanaoufanya kila siku!!

    Issue KUBWA INAWEKWA WAZI LEO; KESHO UNATENGENEZA KITU CHA KUHAMISHA MAWAZO YA WANANCHI kwenye issue hiyo UANWAPA KIPYA CHA KUWAFANYA WAKIMBIZIE MAWAZO NA AKILI HUKO!!!!!!
     
  19. T

    T.K JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watakuwa wanaogopa yale ya stori ya Pinda na Lema labda!...hadi kataja inawezekana ana data za uhakika...hatimaye CUF na NCCR wanaanza kutambua makosa yao pale walipokubali kutumiwa na CCM
     
  20. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kafulila arudie tena kuwataja atakapokuwa anachangia bajeti. Ninavyoona Mwenyekiti amepanga kuyeyusha kimya kimya. Zambi ana kazi maana kwenye CCJ nako yumo
     
Loading...